George Hummel (an haife shi 9 Fabrairun 1976 a cikin Mariental ), tsohon ɗan wasan ƙwallon ƙafa ne na Namibia wanda ya taka leda a matsayin mai tsaron baya .

George Hummel
Rayuwa
Haihuwa Mariental (en) Fassara, 9 ga Faburairu, 1976 (48 shekaru)
ƙasa Namibiya
Sana'a
Sana'a ɗan wasan ƙwallon ƙafa
Hanya
Ƙungiyoyi Shekaru Wasanni da ya/ta buga Ƙwallaye
Chief Santos (en) Fassara1995-1999
  Namibia men's national football team (en) Fassara1996-2010251
Hellenic F.C. (en) Fassara1999-2003653
Moroka Swallows F.C. (en) Fassara2003-2004130
FC Luch-Energiya Vladivostok (en) Fassara2004-200470
Moroka Swallows F.C. (en) Fassara2005-2008231
Jomo Cosmos F.C. (en) Fassara2008-2009
Eleven Arrows F.C. (en) Fassara2009-2011
Blue Boys F.C. (en) Fassara2012-
 
Muƙami ko ƙwarewa Mai buga baya
Wannan Muƙalar guntuwa ce: tana buƙatar a inganta ta, kuna iya gyara ta.

Manazarta

gyara sashe

Hanyoyin haɗi na waje

gyara sashe