Fatuma Issa Maonyo (an haife ta a ranar 9 ga watan Afrilu shekarar 1995) ƙwararriyar 'yar ƙwallon Tanzaniya ce wacce ke taka leda a matsayin mai tsaron baya ga Simba Queens da kuma ƙungiyar mata ta Tanzaniya .[1]

Fatuma Issa Maonyo
Rayuwa
Haihuwa Tanzaniya, 9 ga Afirilu, 1995 (29 shekaru)
ƙasa Tanzaniya
Sana'a
Sana'a ɗan wasan ƙwallon ƙafa
Hanya
Ƙungiyoyi Shekaru Wasanni da ya/ta buga Ƙwallaye
 
Muƙami ko ƙwarewa Mai buga baya

Ayyukan kasa da kasa gyara sashe

A watan Yulin shekarar 2018, Maonyo ta lashe gasar cin kofin CECAFA ta mata ta shekarar 2018 da Tanzania bayan da ta doke Habasha da ci 4-1 a wasansu na karshe. An kuma yanke mata hukuncin mafi kyawun 'yar wasan gasar a karshen.

Girmamawa gyara sashe

  • Gasar Cin Kofin Mata ta CECAFA : 2018
  • 'Yar wasan Gasar Cin Kofin Mata ta CECAFA : 2018

Manazarta gyara sashe

  1. "Fatuma Issa Maonyo". Global Sports Archive. Retrieved 21 February 2022.

Hanyoyin haɗi na waje gyara sashe