Fatima Bara ( Larabci: فطيمة بارة‎ </link> ; an haife ta a ranar i 21 ga watan Fabrairu shekarar 1990) ɗan wasan ƙwallon ƙafa ne ɗan ƙasar Aljeriya wanda ke taka leda a matsayin mai tsaron baya ga Cibiyar ASE Alger da ƙungiyar ƙwallon ƙafa ta mata ta Aljeriya .

Fatima Bara
Rayuwa
Haihuwa El Harrach (en) Fassara, 21 ga Faburairu, 1990 (34 shekaru)
ƙasa Aljeriya
Sana'a
Sana'a ɗan wasan ƙwallon ƙafa
Hanya
Ƙungiyoyi Shekaru Wasanni da ya/ta buga Ƙwallaye
 
Muƙami ko ƙwarewa Mai buga baya

Aikin kulob gyara sashe

Fatima Bara ya taka leda a Cibiyar Alger da ke Algeria.

Ayyukan kasa da kasa gyara sashe

Fatima Bara ta fafata ne a Algeria a gasar cin kofin Afrika ta mata ta shekarar 2018, inda ya buga wasanni biyu.

Manazarta gyara sashe


Hanyoyin haɗi na waje gyara sashe

  • Fatima Bara at Goalzz.com (also in Arabic at Kooora.com)

Template:Navboxes