Egness Tumbare
Egness Tumbare (an haife ta a ranar 31 ga watan Yuli shekara ta 1993) ɗan wasan ƙwallon ƙafa ne ɗan ƙasar Zimbabwe wanda ke taka leda a matsayin mai tsaron baya ga Harare City Queens FC da kuma ƙungiyar mata ta ƙasar Zimbabwe .
Egness Tumbare | |||||||||||||||||||
---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
Rayuwa | |||||||||||||||||||
Haihuwa | 31 ga Yuli, 1993 (30 shekaru) | ||||||||||||||||||
Sana'a | |||||||||||||||||||
Sana'a | ɗan wasan ƙwallon ƙafa | ||||||||||||||||||
|
Aikin kulob gyara sashe
Tumbare ya buga wa Harare City ta Zimbabwe wasa. Ta kuma taka leda a kulob din Black Rhinos Queens FC na Zimbabwe a Gasar Cin Kofin Mata na CAF COSAFA na shekara ta 2021 .
Ayyukan kasa da kasa gyara sashe
Tumbare ya taka leda a Zimbabwe a babban mataki yayin bugu biyu na gasar zakarun mata na COSAFA ( shekarar 2020 da shekara ta 2021 ).