Diadié Diarra
Diadié Diarra (An haife shi a ranar 23 ga watan Janairu a shekara ta 1993) ƙwararren ɗan ƙwallon ƙafa ne wanda ke taka leda a kulob ɗin GOAL FC a matsayin mai tsaron baya.[1][2] An haife shi a Faransa, yana wakiltar Mauritaniya a matakin kasa da kasa.[3]
Diadié Diarra | |||||||||||||||||||||||
---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
Rayuwa | |||||||||||||||||||||||
Haihuwa | Faris, 23 ga Janairu, 1993 (31 shekaru) | ||||||||||||||||||||||
ƙasa | Faransa | ||||||||||||||||||||||
Karatu | |||||||||||||||||||||||
Harsuna | Faransanci | ||||||||||||||||||||||
Sana'a | |||||||||||||||||||||||
Sana'a | ɗan wasan ƙwallon ƙafa | ||||||||||||||||||||||
| |||||||||||||||||||||||
Muƙami ko ƙwarewa | Mai buga baya |
Sana'a/Aiki
gyara sasheAn haife shi a birnin Paris na Faransa, Diarra ya buga wasa a Mantes, Valenciennes B, Amiens, Épernay Champagne, Auxerre B, Gueugnon, Stade Bordelais da Sedan. [1] [4]
Ya buga wasansa na farko a duniya a Mauritaniya a shekarar 2017.[4][3]
Manazarta
gyara sashe- ↑ 1.0 1.1 "Diadié Diarra". National Football Teams. Benjamin Strack-Zimmerman. Retrieved 2 August 2019.
- ↑ Diadié Diarra". National Football Teams. Benjamin Strack-Zimmermann. Retrieved 2 August 2019.
- ↑ 3.0 3.1 Diadié Diarra at Soccerway. Retrieved 2 August 2019.
- ↑ 4.0 4.1 Diadié Diarra at Soccerway. Retrieved 2 August 2019.