Destiney Philoxy
Destiney Promise Philoxy (an haife ta a ranar ashirin da biyar 25 ga watan Oktoba shekara ta dubu biyu 2000) ƴar wasan ƙwallon kwando ce ƴar Ruwanda. [1]
Destiney Philoxy | |||||||||||||||||||||||
---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
Rayuwa | |||||||||||||||||||||||
Haihuwa | 25 Oktoba 2000 (24 shekaru) | ||||||||||||||||||||||
ƙasa | Tarayyar Amurka | ||||||||||||||||||||||
Karatu | |||||||||||||||||||||||
Makaranta | University of Massachusetts Amherst (en) | ||||||||||||||||||||||
Sana'a | |||||||||||||||||||||||
Sana'a | basketball player (en) | ||||||||||||||||||||||
|
Sana'a
gyara sasheDestiney ya sami matsakaicin maki 17.4, sake dawowa 2.4 da taimako 3.4 a kowane wasa a cikin shekara ta dubu biyu da ashirin da uku 2023 Matan Afrobasket. [2] A cikin shekara ta 2023, ta shiga ƙungiyar ƙwallon kwando ta mata ta REG gabanin shekara ta 2023 FIBA Africa Basketball League (AWBL). [2]
Manazarta
gyara sashe- ↑ "Destiney Promise Philoxy". FIBA.basketball. 2000-10-25. Retrieved 2024-03-18.
- ↑ 2.0 2.1 Sikubwabo, Damas (2023-12-03). "Destiney Philoxy joins REG ahead of Africa Women's Basketball League". The New Times. Retrieved 2024-03-18.