Daniel Bennett (alƙali)
Daniel Frazer Bennett (an haife shi a ranar 22 ga watan Agusta a shekarar 1976 a Dewsbury, Ingila ) ɗan wasan ƙwallon ƙafa ta Afirka ta Kudu haifaffen Ingila ne. An zabe shi Alkalin wasa na PSL a cikin 2000 – 01 da 2010 – 11 [1] kuma ya kasance alkalin wasa na kasa da kasa tun 2003.
Daniel Bennett (alƙali) | |||||||||||||||||||
---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
Rayuwa | |||||||||||||||||||
Haihuwa | Dewsbury (en) , 22 ga Augusta, 1976 (48 shekaru) | ||||||||||||||||||
ƙasa | Afirka ta kudu | ||||||||||||||||||
Karatu | |||||||||||||||||||
Harsuna | Turanci | ||||||||||||||||||
Sana'a | |||||||||||||||||||
Sana'a | association football referee (en) | ||||||||||||||||||
|
Sana'a
gyara sasheBennett malami ne a Makarantar Firamare ta Mondeor a Johannesburg .
Ƙasashen Duniya
gyara sasheBennett bai buga gasar cin kofin duniya ta FIFA ta 2014 ba saboda rauni. [2]
A watan Yuni 2019, Bennett ya sanar da cewa zai yi ritaya daga alƙalan wasan ƙasa da ƙasa a ƙarshen 2019. [3]
Manazarta
gyara sashe- ↑ "PSL honours players". Premier Soccer League. May 30, 2011. Archived from the original on 26 April 2012. Retrieved 29 November 2011.
- ↑ "Referee Bennet out of World Cup". supersport.com/. Supersport. 11 June 2014. Retrieved 2 July 2019.
- ↑ "South African referee Daniel Bennett retires from international football". goal.com/. Goal. 12 June 2019. Retrieved 2 July 2019.