Christopher Ossai
Christopher Ossai (an haifeshi 1 ga watan Afrilu 1957) ɗan damben Najeriya ne. Ya yi gasa a wasannin Olympics na bazara na 1980 a Moscow, da kuma wasannin Olympics na bazara na 1984 a Los Angeles, sau biyu a cikin ajin masu nauyi. [1]
Christopher Ossai | |
---|---|
Rayuwa | |
Haihuwa | 1 ga Afirilu, 1957 (67 shekaru) |
ƙasa | Najeriya |
Sana'a | |
Sana'a | boxer (en) |
Mahalarcin
| |
Tsayi | 150 cm |
A matsayinsa na ƙwararre, ya riƙe kambun nauyi na Afirka daga 1991 zuwa 1993 lokacin da aka tube shi.
Sakamakon wasannin Olympics na 1980
gyara sasheDa ke ƙasa akwai rikodin Christopher Ossai, ɗan damben Najeriya mai ƙwallon ƙafa wanda ya fafata a Gasar Olympics ta Moscow ta 1980:
- Zagaye na 16: ya sha kashi a hannun Richard Nowakowsi (Gabashin Jamus) akan maki, 0-5
Hanyoyin waje
gyara sashe- Boxing record for Christopher Ossai from BoxRec
Manazarta
gyara sashe- ↑ Profile: Christopher Ossai sports.reference.com (Retrieved on 21 January 2014)