Berita Kabwe
Berita Kabwe (an haife ta a ranar 17 ga watan Disamba shekarar 1990) ɗan wasan ƙwallon ƙafa ne ɗan ƙasar Zimbabwe wanda ke taka leda a matsayin ɗan wasan tsakiya a ƙungiyar ƙwallon ƙafa ta NWFL Premiership Rivers Angels FC da kuma ƙungiyar mata ta ƙasar Zimbabwe .
Berita Kabwe | |||||||||||||||||||
---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
Rayuwa | |||||||||||||||||||
Haihuwa | 17 Disamba 1990 (34 shekaru) | ||||||||||||||||||
Sana'a | |||||||||||||||||||
Sana'a | ɗan wasan ƙwallon ƙafa | ||||||||||||||||||
|
Aikin kulob
gyara sasheBerita Kabwe ya buga wa Flame lily a Zimbabwe da kuma Rivers Angels a Najeriya.
Ayyukan kasa da kasa
gyara sasheKabwe ya taka leda a Zimbabwe a babban mataki yayin gasar COSAFA ta mata ta shekarar 2017 .