Benjamin Kangau Nenkavu (an haife shi a ranar 14 ga watan Yuni 1993) ɗan wasan ƙwallon ƙafa ne na Namibia wanda ke taka leda a matsayin ɗan wasa mai tsaron baya a ƙungiyar ƙwallon ƙafa ta Buildcon ta Zambia da kuma ƙungiyar ƙwallon ƙafa ta Namibia. [1]

Benjamin Nenkavu
Rayuwa
Haihuwa Ongwediva (en) Fassara, 14 ga Yuni, 1993 (30 shekaru)
Sana'a
Sana'a ɗan wasan ƙwallon ƙafa
Hanya
Ƙungiyoyi Shekaru Wasanni da ya/ta buga Ƙwallaye
 

Aikin kulob gyara sashe

Ya rattaba hannu a kungiyar Buildcon ta Zambia a watan Nuwamba 2018.[2] [3]

Kididdigar sana'a gyara sashe

Ayyukan kasa da kasa gyara sashe

As of 13 July 2020[1]
Fitowa da kwallayen tawagar ƙasa da shekara
Tawagar kasa Shekara Aikace-aikace Manufa
Namibiya
2015 3 2
2017 6 0
2018 3 0
Jimlar 12 2

Manazarta gyara sashe

  1. 1.0 1.1 Benjamin Nenkavu at National-Football-Teams.com
  2. Kambaekwa, Carlos (20 November 2018). "Tigers' Nenkavu signs for big spending Zambian club …more footballers seeing Zambia's lucrative market" . New Era . Retrieved 13 July 2020.
  3. Transfermarkt Transfermarket https://www.transfermarkt.com › spi... Benjamin Nenkavu - Player profile