Bashtery Ragel
Bashtery Ragel ( Larabci: بشتري راجل ; "Siyan Mutum") wani fim ne na wasan kwaikwayo na soyayya na ƙasar Masar na shekarar 2017, taurarin shirin sun haɗa da Nelly Karim.
Bashtery Ragel | |
---|---|
Asali | |
Lokacin bugawa | 2017 |
Asalin suna | بشترى راجل |
Asalin harshe | Egyptian Arabic (en) |
Ƙasar asali | Misra |
Characteristics | |
Genre (en) | comedy film (en) |
Direction and screenplay | |
Darekta | Mohamed Ali (en) |
'yan wasa | |
External links | |
bashteryragel.com | |
Specialized websites
|
Halin Karim a shirin yana ƙoƙarin ɗaukar ɗa ta hanyar tambayar wani mutum a dandalin sada zumunta na Facebook. Inas Lofty shine marubucin fim ɗin.[1]
Makirci
gyara sasheJagoran shirin a fim ɗin, na gudanar da kasuwanci. Sai ta yanke shawarar cewa ta nemi wani mutum ya ba ta kyautar maniyyi, kuma ta halal sai ta ba da shawarar aure, duk da cewa an yi shi ne kawai don kyautar maniyyi. Mahaifiyarta ta damu da dalilin auren kasancewarsa kasuwanci ne kawai, amma Shams ya fara sha'awar sa sosai, kuma yana yi da matarsa. A ƙarshe suna da ɗa da aka haifa a al'ada. France 24 ta bayyana cewa wannan shine "watakila kawai karshen da zai iya sa fim din yayi nasara tare da masu sauraron Masar".
Yan wasan kwaikwayo
gyara sashe- Nelly Karim : Shams Noureddine (شمس نور الدين)
- Muhammad Mamdouh - Baghat Abu Al-Saad (بهجت أبو السعد)
- Laila Ezz Al Arab : Nagwa Youssef (نجوى يوسف)
Shiryawa
gyara sasheA cewar marubuciyar fim ɗin, an tsara fim ɗin ne da wata kawarta da take son zama mahaifiya ɗaya kamar yadda take son zumunci amma ba ta da sha’awar auren namiji, saboda ba ta sami kyakkyawar alaƙar soyayya ba.
Tawagar bunƙasa fina-finan ta yi amfani da wani shafin Facebook da ake zargin wata mata ta nemi a ba ta kyautar maniyyi a matsayin wata dabarar talla.[2]
Lofty ya yanke shawarar yin amfani da nau'in wasan barkwanci na soyayya don sa jama'ar Masar su kasance masu dacewa da batun fim din.
Duba kuma
gyara sashe- Jerin fina-finan Masar na 2017
Manazarta
gyara sashe- ↑ "Sperm donation rom-com is a success in Egypt". France 24. 2017-03-19. Retrieved 2022-01-29.
- ↑ "Woman seeking sperm donor on FB revealed to be fake for film advert". Egypt Independent. Al-Masry Al-Youm. 2017-01-25. Retrieved 2022-01-29. - This is a translation of an article in Arabic published in Al-Masry Al-Youm, with some editing done to it.
Hanyoyin Hadi na waje
gyara sashe- Bashteri Ragel at the Wayback Machine (archive index)
- Bashtery Ragel on IMDb
- Index of articles from Egypt Independent