Angelique Taai
Angelique Samantha Taai (an haife ta a ranar 31 ga watan Maris na shekara ta 1987) tsohuwar 'yar wasan ƙwallon ƙafa ce ta Afirka ta Kudu kuma mai horar da ƙwallon ƙwallon . Ta taka leda a matsayin mai tsakiya mai saurin gudu da hannun dama, da kuma wani lokaci yana riƙe da wicket. Ta bayyana a cikin 13 One Day Internationals da bakwai Twenty20 Internationals na Afirka ta Kudu tsakanin 2005 da 2010. Ta buga wasan kurket na cikin gida don Border . [1][2]
Angelique Taai | |
---|---|
Rayuwa | |
Haihuwa | 31 ga Maris, 1987 (37 shekaru) |
ƙasa | Afirka ta kudu |
Karatu | |
Harsuna | Turanci |
Sana'a | |
Sana'a | cricketer (en) |
Ita ce Babban Kocin KwaZulu-Natal Coastal da Thistles.[3][4]
Bayanan da aka ambata
gyara sashe- ↑ "Player Profile: Angelique Taai". ESPNcricinfo. Retrieved 19 February 2022.
- ↑ "Player Profile: Angelique Taai". CricketArchive. Retrieved 19 February 2022.
- ↑ "KwaZulu-Natal Coastal/Senior Provincial Women's Squad". Dolphins Cricket. Archived from the original on 21 October 2022. Retrieved 19 February 2022.
- ↑ "WSL 3.0: All you need to Know - Women's Super League – Teams , Fixtures and Player Squads". CricketWorld. Retrieved 19 February 2022.