Amina Haleyi ( Larabci: حاليي أمينة‎ </link> ; an haife ta a ranar 10 ga watan Satumba 1992) ɗan wasan ƙwallon ƙafa ne na Aljeriya wanda ke taka leda a matsayin mai tsaron gida a Cibiyar ASE Alger da kuma ƙungiyar mata ta Aljeriya .

Amina Hali
Rayuwa
Haihuwa 1992 (31/32 shekaru)
ƙasa Aljeriya
Sana'a
Sana'a ɗan wasan ƙwallon ƙafa
Hanya
Ƙungiyoyi Shekaru Wasanni da ya/ta buga Ƙwallaye
 

Aikin kulob

gyara sashe

Haleyi ya buga wa Cibiyar Alger da ke Aljeriya wasa.

Ayyukan kasa da kasa

gyara sashe

Haleyi ta buga wa Aljeriya a matakin manya a gasar cin kofin matan Larabawa ta shekara ta 2021 .

Manazarta

gyara sashe


Hanyoyin haɗi na waje

gyara sashe
  • Amina Haleyi on Instagram

Samfuri:Algeria squad 2010 African Women's Championship