Alexander Munksgaard
Alexander Munksgaard Nielsen (an haife shi a ranar 13 ga watan Disamba na shekara ta 1997) ɗan wasan ƙwallon ƙafa ne ɗan ƙasar Denmark wanda ke buga wa ƙungiyar Croatian SuperSport HNL HNK Gorica . [1] Ya wakilci Denmark a matakin kasa da shekara 21.
Alexander Munksgaard | |||||||||||||||||||||||
---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
Rayuwa | |||||||||||||||||||||||
Haihuwa | Denmark, 13 Disamba 1997 (27 shekaru) | ||||||||||||||||||||||
ƙasa | Daular Denmark | ||||||||||||||||||||||
Sana'a | |||||||||||||||||||||||
Sana'a | ɗan wasan ƙwallon ƙafa da association football manager (en) | ||||||||||||||||||||||
| |||||||||||||||||||||||
Muƙami ko ƙwarewa | fullback (en) |
Wani samfurin makarantar matasa ta Midtjylland, Munksgaard ya fara aikinsa na farko a watan Yulin 2015. Ya yi ɗan gajeren aro tare da Lyngby a lokacin kakar 2016-17 kafin ya koma Midtjylland . Ya shiga AGF a shekarar 2019.
Ayyukan kulob
gyara sasheA matsayinsa na ɗan wasan matasa, Munksgaard ya fara buga wa Vind IF, sannan Vinding UIF, kuma a ƙarshe a Vildbjerg SF, kafin a tura shi makarantar matasa ta Midtjyland a shekara ta 2010. [2] Munksgaard ya fara buga wasan farko a Danish Superliga a ranar 24 ga watan Yulin 2015, inda ya buga dukkan wasan a cikin nasara 1-2 a kan SønderjyskE.[3][4] A ranar 31 ga watan Agustan shekara ta 2016, an ba da sanarwar cewa Munksgaard ya sanya hannu kan yarjejeniyar aro ta kakar wasa daya tare da Lyngby Boldklub mai inganci don kakar 2016-17. [5] Ya fara buga wasan farko a Lyngby a wasan 1-0 a kan Brøndby IF.[6] Bayan karshen rancen, Munksgaard ya koma Midtjylland.
A ranar 4 ga watan Janairun 2019, Munksgaard ya sanya hannu tare da AGF kan kwangilar shekaru biyar, inda ya sake haɗuwa da manajansa a Lyngby, David Nielsen. [2][7] Ya fara bugawa kulob din wasa a ranar 8 ga watan Fabrairu a nasarar 2-0 a kan Esbjerg fB . Ya zira kwallaye na farko ga kulob din a ranar 11 ga Nuwamba 2019 a cikin nasarar 4-2 a kan SønderjyskE.
A ranar 2 ga watan Agustan 2023, AGF ta ba da sanarwar cewa sun sayar da Munksgaard ga kulob din Croatian Gorica . [8]
Ayyukan ƙasa da ƙasa
gyara sasheMunksgaard ya taka leda a dukkan ƙungiyoyin matasa na ƙasar Denmark daga ƙasa da shekara 21 zuwa ƙasa da shekaru 21, inda har zuwa watan Janairun 2019 ya buga wasanni 36 na matasa. Ya fara bugawa tawagar 'yan ƙasa da shekara 21 a wasan sada zumunci da Ingila a ranar 20 ga watan Nuwambar 2018. [9]
Daraja
gyara sasheMidtjylland
- Danish Superliga: 2017-18
- Kofin Danish: 2018-19
AGF
- Kofin Atlantic: 2020 [10]
Manazarta
gyara sashe- ↑ Alexander Munksgaard at Soccerway
- ↑ 2.0 2.1 Linnebjerg, Flemming (4 January 2019). "Alexander Munksgaard solgt til AGF" (in Danish). FC Midtjylland. Archived from the original on 21 February 2019.
- ↑ "danskfodbold.com - DBU's Officielle Statistikere". www.danskfodbold.com. Retrieved 24 May 2021.
- ↑ "Superligakamp SønderjyskE-FC Midtjylland, 24.07.2015 - SuperStats". superstats.dk. Retrieved 24 May 2021.
- ↑ Maimann, Kristian (31 August 2016). "Alexander Munksgaard i Lyngby sæsonen ud - Lyngby Boldklub" (in Danish). Lyngby Boldklub.
- ↑ "Superligakamp Lyngby BK-Brøndby IF, 22.09.2016 - SuperStats". superstats.dk. Retrieved 24 May 2021.
- ↑ "AGF styrker forsvaret med U21-landsholdsspiller" (in Danish). AGF. 4 January 2019. Archived from the original on 19 January 2019.
- ↑ "Alexander Munksgaard fortsætter karrieren i Kroatien" [Alexander Munksgaard continues his career in Croatia] (in Danish). Bold.dk. 4 August 2023.[permanent dead link]
- ↑ "Alexander Munksgaard – Landsholdsdatabasen". DBU (in Danish). Archived from the original on 19 January 2019. Retrieved 24 May 2021.
- ↑ "Fixtures and Results | The Atlantic Cup 2020". www.theatlanticcup.com. Retrieved 24 May 2021.