Aji Bayu Putra
Aji Bayu Putra (an haife shi a ranar 11 ga watan Mayu shekarar 1993) ƙwararren ɗan wasan ƙwallon ƙafa ne ɗan ƙasar Indonesiya wanda ke taka leda a matsayin mai tsaron gida a ƙungiyar liga 2 Persipa Pati .
Aji Bayu Putra | |||||||||||||||||||||||
---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
Rayuwa | |||||||||||||||||||||||
Haihuwa | Brebes (en) , 11 Mayu 1993 (31 shekaru) | ||||||||||||||||||||||
Sana'a | |||||||||||||||||||||||
Sana'a | ɗan wasan ƙwallon ƙafa | ||||||||||||||||||||||
| |||||||||||||||||||||||
Muƙami ko ƙwarewa | Mai tsaran raga |
Aikin kulob
gyara sashePSIS Semarang
gyara sasheBayan shigar da Gwajin, Janairu 20, shekarar 2017. Aji ya sanya hannu kan kwangila tare da PSIS Semarang .
Persiraja Banda Aceh
gyara sasheSabon kulob din da aka ci gaba, Persiraja Banda Aceh, ya tabbatar da cewa Aji Bayu zai buga musu wasa don fafatawa a shekarar 2020 Liga 1 . An dakatar da wannan kakar a ranar 27 ga Maris shekarar 2020 saboda cutar ta COVID-19 . An yi watsi da kakar kuma an ayyana ba komai a ranar 20 ga watan Janairu shekarar 2021.
PSM Makasar
gyara sasheAn sanya hannu Aji Bayu don PSM Makassar don taka leda a La Liga 1 a kakar shekarar 2022-23 .
Manazarta
gyara sasheHanyoyin haɗi na waje
gyara sashe- Aji Bayu Putra at Soccerway
- Aji Bayu Putra at Liga Indonesia (in Indonesian)