Ahmed Gasmi
Ahmed Gasmi (an haife shi a ranar 22 ga watan Nuwamba 1984), ɗan wasan ƙwallon ƙafa ne na Aljeriya wanda ke taka leda a RC Kouba a gasar Ligue 2 ta Algeria .[1]
Ahmed Gasmi | |||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||
---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
Rayuwa | |||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||
Haihuwa | Skikda, 22 Nuwamba, 1984 (39 shekaru) | ||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||
ƙasa | Aljeriya | ||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||
Karatu | |||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||
Harsuna | Larabci | ||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||
Sana'a | |||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||
Sana'a | ɗan wasan ƙwallon ƙafa | ||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||
| |||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||
Muƙami ko ƙwarewa | Ataka |
Aikin kulob
gyara sasheRanar 27 ga watan Yuni, 2010, Gasmi ya sanya hannu kan kwangilar shekara guda tare da JSM Béjaïa, tare da su a kan canja wuri kyauta daga USM Annaba .[2]
Ayyukan kasa da kasa
gyara sasheA ranar 29 ga watan Oktoba, 2009, babban koci Abdelhak Benchikha ya kira Gasmi zuwa tawagar Algeria A' National Team a karon farko don yin atisaye na tsawon mako guda. [3] A ranar 3 ga watan Maris, 2010, Gasmi ya fara buga wasansa na farko a hukumance ga tawagar wanda ya fara a nasara da ci 4-0 a kan Lichtenstein .[4]
Girmamawa
gyara sashe- USM Alger
- Kofin Aljeriya : 2012–13
- UAFA Club Cup : 2012–13
- Super Cup na Algeria : 2013
- Ligue 1 : 2013-14
Manazarta
gyara sashe- ↑ "المهاجم أحمد قاسمي والمدافع إبراهيم بدبودة يلتحقان بتدريبات الرائد و يغلقان قائمة الإستقدامات".
- ↑ "JSMB : Ils ont signé hier un contrat d'une année chacun : Maïza et Gasmi officiellement Béjaouis". Archived from the original on 2012-03-21. Retrieved 2010-12-30.
- ↑ "EN A' : Nouveau stage pour les joueurs locaux". Archived from the original on 2012-09-18. Retrieved 2023-04-06.
- ↑ Algérie A' 4-0 Liechtenstein Archived 2010-03-07 at the Wayback Machine
Hanyoyin haɗi na waje
gyara sashe- Ahmed Gasmi at DZFoot.com (in French)
- Ahmed Gasmi at Soccerway