AS police (Niamey)
Association ƙungiyar 'yan sanda ta Sportive, wacce aka fi sani da AS Police, ƙungiyar ƙwallon ƙafa ce ta ƙungiyar Nijar da ke Yamai kuma rundunar 'yan sandan Nijar ta ɗauki nauyinta. An kafa ta a cikin 1993, AS 'yan sanda sun lashe gasar firimiya ta Nijar da kuma gasar cin kofin Nijar sau biyu a 2008.[1]
![]() | |
---|---|
association football club (en) ![]() | |
Bayanai | |
Farawa | 1993 |
Wasa | ƙwallon ƙafa |
Ƙasa | Nijar |
Gasar | Gasar Super Ligue ta ƙasar (Niger) |
Wurin gida |
Stade Général Seyni Kountché (en) ![]() |
Nasarorin da aka samuGyara
- 2008.
- Kofin Niger : 1
- 2008.
- Niger Super Cup : 0
Ayyukan a gasar CAFGyara
- CAF Champions League : Fitowa 1
- 2009 - Zagaye na Farko
- CAF Confederation Cup : 1 bayyanar
- 2022 - Zagaye na Farko