Wayne Michael Hill Andrews an haife shi 25 Nuwamba 1977 ɗan ƙasar Ingila ne mai horar da kansa kuma tsohon ɗan wasan ƙwallon ƙafa wanda ya taka rawar gaba a gasar ƙwallon ƙafa ta ƙungiyoyi da yawa, musamman na Watford, Oldham Athletic, Colchester United, Crystal Palace (ciki har da a cikin Premier League), Coventry City da Luton Town, sannan kuma ya bayyana ga kungiyoyi da yawa a matsayin aro.

Wayne Andrews
Rayuwa
Haihuwa Paddington (en) Fassara, 25 Nuwamba, 1977 (46 shekaru)
ƙasa Birtaniya
Karatu
Harsuna Turanci
Sana'a
Sana'a ɗan wasan ƙwallon ƙafa
Hanya
Ƙungiyoyi Shekaru Wasanni da ya/ta buga Ƙwallaye
Watford F.C. (en) Fassara1996-1999284
Cambridge United F.C. (en) Fassara1998-199820
Peterborough United F.C. (en) Fassara1999-1999105
St Albans City F.C. (en) Fassara1999-2000
Aldershot Town F.C. (en) Fassara2000-2001
Chesham United F.C. (en) Fassara2001-2002
Oldham Athletic A.F.C. (en) Fassara2002-20033611
Colchester United F.C. (en) Fassara2003-20044614
Crystal Palace F.C. (en) Fassara2004-2006331
Sheffield Wednesday F.C. (en) Fassara2006-200691
Coventry City F.C. (en) Fassara2006-2008101
Leeds United F.C.2007-200710
Bristol City F.C. (en) Fassara2007-200772
Luton Town F.C. (en) Fassara2008-200970
  Bristol Rovers F.C. (en) Fassara2008-200810
 
Muƙami ko ƙwarewa Ataka

Tun daga watan Mayu 2024, Andrews shine Shugaban Ƙarfafawa da Kulawa a Wealdstone na Ƙungiyar Ƙasa.

Manazarta gyara sashe

[1] .[2] [3][4] [5] [6] He scored his first goal for Oldham on 14 September from the penalty spot in a 6–1 win over Mansfield Town.[7]


Wannan Muƙalar guntuwa ce: tana buƙatar a inganta ta, kuna iya gyara ta.
  1. "The Definitive History of Leeds United – Players – Wayne Andrews 2007". The Mighty Mighty Whites. Retrieved 11 February 2013.
  2. Samfuri:Soccerbase season
  3. Samfuri:Soccerbase season
  4. "Wayne Andrews at Watford Legends.com". Watford Legends.com. Retrieved 11 February 2013.
  5. "Oldham sign Holden". BBC Sport. 14 May 2002. Retrieved 11 February 2013.
  6. Samfuri:Soccerbase season
  7. "Oldham 6–1 Mansfield". BBC Sport. 14 September 2002. Retrieved 11 February 2013.