Zidan ko fiye bisa ƙa'ida Zaydan shine sunan da aka ba da sunan dangi a al'adu daban -daban. A matsayin sunan Larabci ( زيدان ) Hakanan ana yin romanised kamar Zidane ko Zeidan . Kamar yadda wani Sin ba sunan, shi za a iya rubuta a hanyoyi daban-daban (misali子丹), tare da daban-daban ma'ana dangane da bangaren Sin haruffa .

Zidan
sunan gida
Bayanai
Suna a harshen gida Zidan
Harshen aiki ko suna Larabci
Tsarin rubutu Baƙaƙen boko
Cologne phonetics (en) Fassara 826

Mutanen da ke da laƙabi ko sunan dangi Zidan sun haɗa da :

  • Al Walid ben Zidan (ya rasu 1636), sarkin Morocco
  • Gregor Židan (an haife shi a shekara ta 1965), shi ne ɗan wasan ƙwallon ƙafa ta ƙasar Slovenia
  • Mohamed Zidan (an haife shi a shekara ta 1981), shi ne ɗan wasan ƙwallon ƙafa ta ƙasar Masar
  • Raed Zidan (an haife shi a shekara ta 1971), babban dutsen Falasdinu na farko da ya hau dutsen Everest
  • Ibrahim Mahdy Achmed Zeidan, mutumin Libya da aka tsare a Guantanamo Bay daga 2002 zuwa 2007

Mutane masu suna Zidan sun haɗa da:

  • Zaydan An-Nasser (ya rasu 1627), sarkin Morocco
  • Cao Zhen (ya mutu 231), sunan salo Zidan, janar na soja a ƙarƙashin Cao Cao
  • Donnie Yen (Zhen Zidan, an haifi 1965), ɗan wasan Hong Kong
  • Zidan Saif (c. 1974 - 2004), ɗan sandan Isra’ila Druze da aka kashe a kisan kiyashin majami’ar Kudus na 2014
  • Zeydan Karalar (an haifi 1958), magajin garin Adana

Duba kuma gyara sashe

  • Zayd (suna), shima ya rubuta Zaydan
  • Zidane (sunan)
  • Zidani (disambiguation)