ZB ko Zb na iya nufin:

ZB
Wikimedia disambiguation page (en) Fassara

Kasuwanci da ƙungiyoyi

gyara sashe
  • Kamfanin jiragen sama na Monarch (lambar IATA ZB)
  • Zbrojovka Brno, tsohon ɗan ƙasar Czechoslovakian mai kera ƙananan makamai da manyan bindigogi
  • Zentralbahn, layin dogo na Switzerland
  • Zentralblatt MATH, yanzu zbMATH, sabis na bita kan lissafin lissafi
  • Zettabit (Zb), ɓangaren bayanai da aka yi amfani da su, misali, don ƙididdige ƙwaƙwalwar kwamfuta ko damar ajiya
  • Zettabyte (ZB), ɓangaren bayanai da aka yi amfani da su, misali, don ƙididdige ƙwaƙwalwar kwamfuta ko damar ajiya

Sauran amfani

gyara sashe
  • MG Magnette ZB, maimaitawa ta biyu na salon salon MG na shekarar alif ta 1950
  • Newstalk ZB, tashar magana ta kasa a New Zealand, wanda sunan sa shine ZB
  • Taron ZB, akan Z notation da B-Method, wanda ƙungiyar Z da APCB suka shirya tare
  • ZB Holden Commodore sigar Australiya ce ta Opel Insignia

Duba kuma

gyara sashe
  • Misali (disambiguation), (Jamusanci: zum Beispiel ko z. B. )