Youcef Reguigui (an haife shi 9 ga watan Janairun Shekarar 1990), ɗan tseren keke ne na Aljeriya, wanda a halin yanzu yake hawa ƙungiyar UCI Continental Team Terengganu Polygon Cycling Team .[1]

Youcef Reguigui
Rayuwa
Haihuwa Blida, 9 ga Janairu, 1990 (34 shekaru)
ƙasa Aljeriya
Sana'a
Sana'a sport cyclist (en) Fassara
Samfuri:Infobox biography/sport/cycling
Muƙami ko ƙwarewa puncheur (en) Fassara
Nauyi 69 kg
Tsayi 172 cm
reguigui
youce ruguigui

Ya fara aikinsa na ƙwararru tare da ƙungiyar MTN–Qhubeka ta Afirka a cikin shekarar 2013. Nasarar sana'a ta farko ta zo a cikin shekarar 2014 a 2.1 -ranked Tour d'Azerbaidjan . A shekara mai zuwa, ya ci nasarar sana'arsa ta biyu a ƙarshen taron koli na Fraser's Hill a cikin 2015 Tour de Langkawi . An ba shi suna a cikin jerin farawa don 2015 Vuelta a España.[2]

Manyan sakamako

gyara sashe

 

Jadawalin sakamakon rarrabuwar kawuna na Grand Tour

gyara sashe
Babban Yawon shakatawa 2015 2016 2017
 </img> Giro d'Italia - - -
 </img> Tour de France - - -
 </img> Wuta a España 134 - DNF
Labari
- Ba ayi gasa ba
DNF Ban gama ba

Manazarta

gyara sashe
  1. "Terengganu Cycling Team". UCI.org. Union Cycliste Internationale. Archived from the original on 28 February 2021. Retrieved 28 February 2021.
  2. "Youcef Reguigui". ProCyclingStats. Retrieved 14 March 2015.