Jerin shahararrun mutane da Wasu Abubuwan masu sunan Waller.

  • Archie Weller (an haife shi a shekara ta 1957), marubucin Australiya
  • Dieter Weller, injiniyan Amurka
  • Don Weller (mai zane), Ba'amurke mai zane kuma mai zane[1]
  • Don Weller ( an haife shi a shekara ta 1940), ɗan wasan saxophon ɗan Burtaniya
  • Duncan Weller (marubuci), (an haife shi 1975), marubucin littafin yara kuma mai zane na gani
  • Franz Weller (1901-1944), Colonel ( Oberst ), Sojojin Jamus ( Wehrmacht ), yakin duniya na biyu[2]
  • George Weller (1907-2002), marubucin marubucin Ba'amurke, marubucin wasan kwaikwayo, kuma ɗan jarida mai cin lambar yabo ta Pulitzer.
  • George Russell Weller (an haife shi a shekara ta 1916), sanannen direban motar California ne
  • Hermann Weller (1878-1956), masanin Jamus kuma mawaƙi[3]
  • Jerry Weller (an haife shi a shekara ta 1957), ɗan siyasan Amurka.[4]
  • John B. Weller (1812–1875), Gwamnan California, Dan Majalisa daga Ohio, Ambasada a Mexico.
  • Keith Weller (1946–2004), ɗan wasan ƙwallon ƙafa ta ƙasar Ingila
  • Lance Weller, marubuci ɗan Amurka
  • Louis Weller (1904-1979), ɗan wasan ƙwallon ƙafa ta Amurka
  • Louis Weller (dan wasan ƙwallon ƙafa) (1887-1952), ɗan wasan ƙwallon ƙafa ta ƙasar Ingila
  • Mary Louise Weller, 'yar wasan kwaikwayo Ba'amurke
  • Michael Weller (an haife shi a shekara ta 1942), marubucin wasan kwaikwayo na Amurka
  • Michael J. Weller (an haife shi a shekara ta 1946), ɗan wasan kwaikwayo na Burtaniya kuma marubuci.
  • Ovington E. Weller (1862–1947), Sanatan Amurka daga Maryland
  • Paul Weller (an haife shi a shekara ta 1958), mawaƙin Biritaniya kuma marubuci[5]
  • Peter Weller (an haife shi a shekara ta 1947) shi ne ɗan wasan kwaikwayo na Amurka
  • Ronny Weller (an haife shi a shekara ta 1969), ɗan ƙasar Jamus mai ɗaukar nauyi
  • Samuel A. Weller (1851-1925), ƙera tukwane na Amurka
  • Stuart Weller (1870-1927), Masanin burbushin halittu na Amurka kuma masanin ilmin ƙasa
  • Thomas Huckle Weller (1915-2008), masanin ilimin halittu na Amurka da lambar yabo ta Nobel
  • Walter Weller (1939-2015), madugu na Austriya
  • 'Yan'uwan Weller, masu kifin Ingilishi, 'yan kasuwa da farkon mazauna New Zealand da Ostiraliya
  • Worth Hamilton Weller (1913-1932) Masanin ilimin dabbobi na Amurka, ya gano Weller's Salamander.
Weller
Wikimedia disambiguation page (en) Fassara

Dabi'un Almara

gyara sashe
  • Conrart Weller, dabi'a ta almara a cikin jerin Jafananci Kyo Kara Maoh!
  • Sam Weller (hali), dabi'a ta almara a cikin Takardun Pickwick[6]
  • Weller, Virginia, al'umma ce a Amurka
  • Weller, wani nau'in siyar da ƙarfe da sauran samfuran lantarki da ƙungiyar Apex Tool ta yi.
  • Weller Flugzeugbau, wani kamfanin kera jiragen sama na Jamus
  • Weller Pottery, mafi girma a Amurka mai sana'a na kasuwanci da fasaha a farkon karni na ashirin 

Manazarta

gyara sashe