Vincent Gauthier-Manuel
Vincent Gauthier-Manuel (an haife shi 6 Afrilu 1986) ɗan wasan ƙwallon ƙafa ne na Faransa kuma ɗan wasan Paralympic.
Vincent Gauthier-Manuel | |
---|---|
Rayuwa | |
Haihuwa | Champagnole (en) , 6 ga Afirilu, 1986 (38 shekaru) |
ƙasa | Faransa |
Karatu | |
Harsuna | Faransanci |
Sana'a | |
Sana'a | golfer (en) da alpine skier (en) |
Mahalarcin
| |
Kyaututtuka |
Ya fafata a gasar wasannin nakasassu ta lokacin sanyi na 2014 a Sotchi, Rasha. Ya ci lambar zinariya a cikin Slalom, tsaye, da lambar tagulla a cikin Giant Slalom, tsaye.[1][2] An ba Gauthier lambar yabo ta ƙasa a cikin 2010.
Golf
gyara sasheKo da yake an haife shi bacewar yawancin hannunsa na hagu, Gauthier ya fara buga wasan golf a 2013. Ya buga Pro-AM na farko kafin buɗewar Saint-Omer a 2014.
Manazarta
gyara sashe- ↑ "Vincent Gauthier-Manuel". Vancouver2010.com. Vancouver Organizing Committee for the 2010 Olympic and Paralympic Winter Games. Archived from the original on 2010-04-08.
- ↑ Athlete Search Results – Gauthier-Manuel, Vincent, International Paralympic Committee (IPC)