Tola na iya nufin:

  • Bella Tola, tsauni ne a cikin tsaunukan Pennine a cikin yankin Swiss canton din Valais
  • La Tola, birni ne ta ƙaramar hukuma a cikin Sashen Nariño, Kolombiya
  • Tola (Shakargarh), ƙauye ne a Pakistan
  • Tola, Rivas, gundumar Nicaragua
  • Kogin Tuul, kuma Kogin Tola, a Mongoliya

Sauran amfani

gyara sashe
  • Tola (naúrar), Ƙungiyar Indiya ta taro
  • Tola ko Tula, fassarar bambance -bambancen Tuul, kogi a Mongoliya
  • Tola ( Parastrephia lepidophylla ), daji, irin na kudancin Amurka Puna ciyawa
  • St Tola, wani nau'in cuku na akuya

Sunan da aka ba

gyara sashe
  • Tola (ɗan Issaka), ƙaramin adabin Littafi Mai -Tsarki
  • Tola (adadi na Littafi Mai Tsarki), ɗaya daga cikin alƙalan Isra'ila
  • Tola, wanda ya kafa tare da mijin Orca na Abbey a Abbotsbury, Ingila a ƙarni na 11
  • Tola na Clonard, waliyyi a al'adar Irish
  • Tola Szlagowska, mawaƙin Poland
  • Olaf II na Norway (aka "Tola"), Sarkin Norway a farkon ƙarni na 11

Sunan mahaifi

gyara sashe
  • Erjon Tola (an haife shi a shekara ta 1986), ɗan tseren kankara na Albaniya
  • Kejsi Tola (an haife shi a shekara ta 1992), mawaƙin Albaniya ne kuma wanda ya ci nasarar Alban Idol a shekara ta 2007
  • Pamela Tola (1981), 'yar wasan fina -finan Finland ce
  • Pasquale Tola (1800–1874), alƙalin Italiya, ɗan siyasa kuma ɗan tarihi
  • Fate Tola (an haife shi a shekara ta 1987), ɗan tseren marathon ne na Habasha
  • Girma Tolla (an haife shi a shekara ta 1975), ɗan tseren dogon zango na Habasha
  • Tadese Tola (an haife shi a shekara ta 1987), ɗan tseren dogon zango na Habasha
  • Tesfaye Tola (an haife shi a shekara 1974), ɗan tsere ne na Habasha
  • Helen Bekele Tola (an haife shi a shekara ta 1994), ɗan tseren dogon zango na Habasha

Duba kuma

gyara sashe