The White Line fim ne na tarihin soyayya na ƙasar Namibia na shekarar 2019 wanda Desiree Kahikopo-Meiffret ya ba da Umarni kuma darakta kanta ta shirya tare da Fetteroff Colen, Girley Jazamam, Prudence Kolong da Micheal Pulse. Taurarin shirin sun haɗa da, Girley Jazama da Jan-Baren Scheepers sun kasance kan gaba yayin da Sunet Van Wyk, Muhindua Kaura da Mervin Uahupirapi suka taka rawar gani. Fim ɗin ya ta'allaka ne kan wata soyayya tsakanin wata Bakar fata da wani jami'in ƴan sandan farin Afrikaner a shekarar 1963 bayan boren Old Location.[1][2]

The White Line (fim, 2019)
Asali
Lokacin bugawa 2019
Ƙasar asali Namibiya
Characteristics
Direction and screenplay
Darekta Desiree Kahikopo (en) Fassara
External links

An ɗauki fim ɗin a Karibib, Usakos da Okahandja a tsakiyar Namibiya. An yi bikin farkon na fim ɗin a 2019 Durban International Film Festival . Fim ɗin ya sami yabo mai kyau daga masu suka kuma an nuna shi a duk duniya. A cikin 2019 a Namibia Theatre and Film Awards, Jarumar Jarumar Girley Jazama ta kasance an zaba don lambar yabo mafi kyawun mata.[ana buƙatar hujja]A cikin 2020, an zaɓi fim ɗin guda biyar: Mafi kyawun Jaruma a Matsayin Jagora, Mafi kyawun fasalin Farko na Darakta, Mafi Nasara a Tsarin Kayan Kaya, Mafi kyawun wasan kwaikwayo da Mafi kyawun Fim a cikin Harshen Afirka a Kwalejin Fim ta Afirka Kyauta A wannan shekarar, fim din ya lashe kyautar Kilimandjaro don mafi kyawun fim a bikin Africlap.[ana buƙatar hujja]

Yan wasan kwaikwayo

gyara sashe
  • Girley Jazama a matsayin Sylvia Kamutjemo
  • Jan-Baren Scheepers a matsayin Pieter de Wit
  • Sunet Van Wyk a matsayin Anna-Marie van der Merwe
  • Muhindua Kaura a Godfried Snr Kamutjemo
  • Mervin Uahupirapi a matsayin Unotjari Kamutjemo
  • Charl Botha a matsayin Jan van der Merwe
  • Joalette de Villiers a matsayin Sunet de Kock
  • Vanessa Kamatoto a matsayin Jacobine Kamutjemo
  • Desmond Katamila a matsayin Godfried Jnr Kamutjemo
  • Hazel Hinda a matsayin tsohuwar Sylvia

Manazarta

gyara sashe
  1. "Filmvorführung "The White Line" mit anschließender Diskussion". Philipps-Universität Marburg (in Jamusanci). Retrieved 2021-10-03.
  2. "Europapremiere: Namibischer Film "The White Line"". Weltladen Marburg (in Jamusanci). Retrieved 2021-10-03.