Sen
Sen | |
---|---|
Wikimedia disambiguation page (en) |
Sen na iya nufin:
Sunan mahaifi
gyara sashe- Sen (sunan mahaifi) , sunan mahaifin Bengali
- Şen, sunan mahaifin Turkiyya
- Wani bambanci na sunan Serer SèneAbin sha'awa
Ƙungiyar kuɗi
gyara sashe- Yankin da ke da alaƙa da kalmar Turanci cent; kashi ɗaya cikin ɗari na waɗannan kudaden:
- Dalar Brunei
- Ruwa na Kambodiya
- Rukunin Malaysian
- Rupee na Indonesiya
- Ba ta da alaƙa da kalmar Turanci cent; kashi ɗaya cikin ɗari na kuɗin da ke biyowa:
- yen na Jafananci - (the Japanese "sen" is now obsolete)
Mutane
gyara sashe- Amartya Sen (an haife shi a shekara ta 1933), masanin tattalin arziki da falsafa na Indiya
- Aparna Sen (an haife ta a shekara ta 1945), 'yar fim din Indiya kuma 'yar wasan kwaikwayo
- Antara Dev Sen (an haife ta a shekara ta 1963), 'yar jaridar Burtaniya da Indiya
- Asit Sen (actor) (1917 - 1993), ɗan wasan kwaikwayo na Indiya
- Kaushik Sen (ko Koushik Sen), ɗan wasan kwaikwayo na Indiya
- Ko Chung Sen (an haife shi a shekara ta 1968), ɗan siyasan Malaysia ne
- Konkona Sen Sharma (an haife ta a shekara ta 1979), 'yar wasan kwaikwayo da kuma darektan Indiya
- Lakshya Sen (an haife shi a shekara ta 2001), ɗan wasan badminton na Indiya
- Lin Sen (1868 - 1943, tsohon shugaban gwamnatin Jamhuriyar Sin ta 1912-49
- Mihir Sen (1930 - 1997), ɗan wasan ruwa na Indiya
- Moon Moon Sen (an haife ta a shekara ta 1954), 'yar wasan kwaikwayo ta Indiya
- Nandana Sen (an haife ta a shekara ta 1967), 'yar wasan kwaikwayo kuma marubuciya ce ta Indiya
- Raima Sen (an haife ta a shekara ta 1979), 'yar wasan kwaikwayo ta Indiya
- Ramprasad Sen, mai tsarki da mawaƙa
- Reema Sen (an haife ta a shekara ta 1981), 'yar wasan kwaikwayo ta Indiya
- Rimi Sen (an haife ta a shekara ta 1981), 'yar wasan kwaikwayo ta Indiya kuma mai shirya fim
- Riya Sen (an haife ta a shekara ta 1981), 'yar wasan kwaikwayo da kuma samfurin Indiya
- Sandipta Sen (an haife ta a shekara ta 1987), 'yar wasan kwaikwayo ta talabijin ta Bengali
- Shobha Sen (1923 - 2017, 'yar wasan kwaikwayo da fim din Bengali
- Srabani Sen ko Sraboni Sen, mawaƙin Indiya
- Sohail Sen, mawaki na Indiya
- Surya Sen (1894 - 1934), mai juyin juya hali
- Suchitra Sen (an haife ta a matsayin Roma Dasgupta, 1931), 'yar wasan kwaikwayo ta Indiya
- Sushmita Sen (an haife ta a shekara ta 1975), 'yar wasan kwaikwayo da kuma samfurin Indiya
- Sen no Rikyū (an haife shi a shekara ta 1522)
- Senhime (1597-1666), ko Gimbiya Sen
- Sun Yat-sen, shugaban kasar Sin
- Ali Şen, ɗan wasan kwaikwayo na Turkiyya
- Eren Şen, ɗan wasan ƙwallon ƙafa na Jamus da Turkiyya
- Gülhan Şen, mai gabatar da talabijin na Turkiyya, furodusa, kuma mai magana
- H. Nida Sen, likitan ido na Turkiyya
- Şener Şen, ɗan wasan kwaikwayo na Turkiyya
- Volkan Şen, ɗan wasan ƙwallon ƙafa na Turkiyya
Wuraren
gyara sashe- Filin jirgin saman London Southend, Burtaniya, lambar filin jirgin sama ta IATA
- Sen, Abadan, ƙauye ne a lardin Khuzestan, Iran
- Sen, Iran, ƙauye a lardin Khuzestan
- Sen, Zanjan, ƙauye a Iran
- Sen Brahmana, ƙauye a Jammu da Kashmir, Indiya
- Sen (kogin) , Yakutia, Tarayyar Rasha
Sauran amfani
gyara sashe- Sen (tafiye), lokacin nakasa a wasan ya tafi
- Sen (Mandaeism) , sunan Mandaean na wata
- Sen., taƙaice don taken Sanata
- Sen, wani hali a cikin fim din Spirited AwayAn Fitar da Fata
- Sen (ɗaya) a cikin ma'auni na Thai
- SEN, Bukatar Ilimi ta Musamman
- SEN, Cibiyar Nishaɗi ta Wasanni
Dubi kuma
gyara sashe- Duk shafuka tare da lakabi da ke dauke da ma'ana
- Duk shafuka tare da lakabi da ke dauke da sen
This disambiguation page lists articles associated with the same title. If an internal link led you here, you may wish to change the link to point directly to the intended article. |