Scala
Scala ko SCALA na iya nufin to:
Motoci
gyara sashe- Renault Scala, samfuran motoci da yawa
- Škoda Scala, ɗan ƙaramin hatchback na Czech
Kiɗa
gyara sashe- Scala (band), ƙungiyar kiɗan lantarki ta Ingilishi
- Escala (rukuni), quartet na kirtani na lantarki wanda aka fi sani da Scala
- <i id="mwFg">La Scala</i> (album), kundi na Keith Jarrett
- Scala, kundi na Wannan Heat
- Scala & Kolacny Brothers, mawaƙan mata na Belgium
- Rikodin Scala, alamar rikodin Biritaniya ta 1911 - 27
- Rediyon Scala, gidan rediyon dijital na kiɗan gargajiya wanda aka ƙaddamar a cikin 2019
- SCALA (Mawaƙa, Mawaƙa, da Ƙungiyar Mawaƙa) - duba ƙungiyoyin kiɗan Adelaide
Ƙungiyoyi
gyara sashe- Scala (kamfani), kamfanin software na bidiyo
- SCALA, sashin ɗalibi na Ƙungiyar Laburaren Amurka
Mutane
gyara sashe- Alessandra Scala (1475-1506), mawaƙin Italiya kuma masani
- Bartolomeo Scala (1430 - 1497), ɗan siyasan Italiya, marubuci kuma masanin tarihi
- Delia Scala (1929 - 2004), yar rawa da yar wasan Italiya
- Enea Scala (an haife shi a shekara ta 1979), ɗan wasan ƙwallon ƙafa na Italiya
- Flaminio Scala (1547-1624), ɗan wasan Italiya
- Gaetano Scala (an haife shi 1932), pentathlete na Italiya
- Gia Scala (1934-1972), yar wasan kwaikwayo ta Anglo-American
- Jerry Scala (1924 - 1993), ɗan wasan ƙwallon baseball na Amurka
- Lauren Scala (an haife shi a shekara ta 1982), ɗan jaridar talabijin na Amurka
- Mim Scala (an haife shi a shekara ta 1940), wakilin ƙwararrun ƙwararrun Ingilishi
- Nevio Scala (an haife shi a 1947), kocin ƙwallon ƙafa ta Italiya
- Salvatore Scala (1944–2008), ɗan tawayen New York
- Tina Scala (an haifi 1935), 'yar wasan Italiyan-Amurka
- Vincenzo Scala ( fl. 1839–1893), mai zanen Italiya
Wurare da gine -gine
gyara sasheOstiraliya
gyara sashe- La Scala, Fortitude Valley, gidan da aka jera kayan tarihi a Brisbane, Australia
Italiya
gyara sashe- La Scala, gidan wasan opera a Milan, Italiya
- La Scala, San Miniato, ƙauyen lardin Pisa, Italiya
- Scala, Campania, ƙauyen da ke gabar Tekun Amalfi a Italiya
Thailand
gyara sashe- Scala Cinema (Bangkok), sinima (gidan wasan kwaikwayo) a Bangkok, Thailand
Ƙasar Ingila
gyara sashe- Scala (kulob), gidan rawa a London
- Scala Theatre, gidan wasan kwaikwayo na 1772 - 1969 a London
- Scala (Oxford), daga baya cinema Hoto na Phoenix, Oxford, Ingila
- Gidan Hoto na Scala (1912 - 2008, daga baya Cine City, Withington ), Manchester, Ingila
Kimiyya da fasaha
gyara sasheKwamfuta
gyara sashe- FF Scala (1990), nau'in rubutu na Martin Majoor
- FF Scala Sans (1993), nau'in rubutu na Martin Majoor
- Scala (yaren shirye-shirye), harshe na shirye-shirye mai aiki/abu
- Scala (software), shiri don ƙirƙirar sikelin kiɗa
Dabbobi
gyara sashe- Trigonostoma scala wani nau'in katantanwa a cikin dangi Cancellariidae
- Turbonilla scala, wani nau'in katantan teku a cikin dangin Pyramidellidae
- Veprecula scala, nau'in katantanwar teku a cikin dangin Raphitomidae
Sauran amfani
gyara sashe- Shari'ar Scala, gobarar 1978 a Barcelona da fitinar da ta biyo baya
Duba kuma
gyara sashe- Scalar (rashin fahimta)
- Sikelin (disambiguation)
- Scali (rarrabuwa)
- Skala (rashin fahimta)
- Escala (rashin fahimta)
- All pages with titles beginning with Scala
- All pages with titles containing Scala
This disambiguation page lists articles associated with the same title. If an internal link led you here, you may wish to change the link to point directly to the intended article. |