Puna
Puna na iya nufin to.
- Puña, gari a cikin Sashen Cajamarca na Peru
- Puna, Potosí, ƙauye a Bolivia
- Puna, Hawaii, a gundumar a gabas-kudu maso gabashin rabo daga Island na Hawai ʻ
- Tsibirin Puná, tsibiri ne a bakin tekun kudancin Ecuador
- Yaƙin Puná, yaƙin da aka yi tsakanin masu mamayar Mutanen Espanya da 'yan asalin Puná
- Altiplano ko Puna, yankin da ya ƙunshi ɓangaren Bolivia, Peru, da ƙarshen arewacin Argentina da Chile
- Puna de Atacama, wani tsauni a cikin Andes
- Puna, Pakistan, ƙauye a Punjab, Pakistan
- Puna, Gujarat, garin Gujarat, India
Puna | |
---|---|
Wikimedia disambiguation page (en) |
Sauran
gyara sashe- Ƙasar ciyawa ta Puna, wani nau'in ciyawa a tsakiyar tsakiyar tsaunin Andes
- Puna (tatsuniyoyi), sarkin Hiti-marama ko na Vavau a cikin labarin Tuamotu na Rata
- Maihueniopsis ko Puna, dangin cactus
Duba kuma
gyara sashe- Pune ko Poona, birni na biyu mafi girma a jihar Maharashtra ta yammacin Indiya
This disambiguation page lists articles associated with the same title. If an internal link led you here, you may wish to change the link to point directly to the intended article. |