Ohanian
Ohanyan ko Ohanian ( Armenian , Western Armenian Օհանեան) suna ne na Armenians na kowa da kowa.
Ohanian | |
---|---|
Wikimedia disambiguation page (en) |
Ohaniya
gyara sashe- Alexis Ohanian (an haife shi a shekara ta 1983), ɗan kasuwan intanet ɗan ƙasar Amurka, ɗan gwagwarmaya kuma mai saka hannun jari kuma wanda ya kafa gidan yanar gizo na yanar gizo na Reddit kuma kwanan nan mijin 'yar wasan tennis Ba'amurke Serena Williams.
- Armen Ohanian (1887-1976), ɗan wasan Armeniya, ɗan wasan kwaikwayo, marubuci, kuma mai fassara.
- Lee E. Ohanian (an haife shi a shekara ta 1957), masanin tattalin arziki kuma malamin jami'a
- Melik Ohanian (an haife shi a shekara ta 1969), ɗan wasan Faransa na zamani
- Ovanes Ohanian (1896 – 1960), Armeniya-Iranian mai shirya fina-finai, mai ƙirƙira, wanda ya kafa, likita, masanin kimiyya.
- Raffi Ohanian (an haife shi a shekara ta 1989), mawaƙin Armeniya, wanda ya yi nasara a kakar 2009-2010 na Hay Superstar.
- Vartine Ohanian (an haife shi a shekara ta 1984), ɗan siyasan Lebanon ɗan asalin Armeniya
Ohanyan
gyara sashe- Seyran Ohanyan, (an haife shi a shekara ta 1962), ɗan siyasan Armeniya kuma minista
Duba kuma
gyara sashe- Mike Connors (an haife shi a shekara ta 1925), ainihin suna Krekor Ohanian, ɗan wasan Ba'amurke wanda aka fi sani da wasa mai binciken Joe Mannix a cikin jerin TV Mannix.