Nandi na iya nufin:

Nandi
Wikimedia disambiguation page (en) Fassara
  • Nandi (mahaifiyar Shaka) (1760–1827), diyar Bhebe na kabilar Langeni
  • Onandi Lowe (an haife shi a shekara ta 1974), shi ne ɗan wasan ƙwallon ƙafa ta ƙasar Jamaica da ake wa laƙabi da Nandi
  • Nandi, Queensland, Ostiraliya
  • Tsohuwar haruffan Nadi, Fiji
  • Nandi, Belgaum, Karnataka, India
  • Nandi Hills, India
  • Nandi County (da Nandi District), Kenya
  • Nandi Hills, Kenya
  • Nāndi, hadayar abinci a cikin al'adar Khoja
  • Nandi (tatsuniya), farin bijimin da Ubangiji Shiva ke hawa
  • Nandi Awards, lambobin yabo na fim da aka baiwa Tollywood mutane da fina -finai
  • Harsunan Nandi
  • Mutanen Nandi, ƙabila daga Gabashin Afirka

Duba kuma

gyara sashe
  • Harshen Nandi (disambiguation)
  • Duka shafi da suka kunshi lakanin Nandi
  • All pages
  • Naandi (disambiguation)
  • Nandhi (rashin fahimta)
  • Nandy (rashin fahimta)