Ɗan Ubana shi ne kundi na sha ɗaya na mawaƙin ƙasar Amurka Ricky Skaggs. An sake shi a ranar 10 ga watan Satumba na shekara ta, 1991, ta hanyar Epic Records . Albums ɗin sun haɗa da waƙoƙin waƙar " Rayuwa Yayi tsayi (Don Rayuwa Kamar Wannan) ", " Same Ol' Love " da "Daga Kalmar So".[1]

My Father's Son (album)
Asali
Characteristics

== Waƙa da jeri == 

Ma'aikata

gyara sashe

An daidaita shi daga bayanan layi kamar haka:

  • Brian Ahern - guitar mai sauti (waƙa ta 8)[2]
  • Eddie Bayers - ganguna (wayoyin 3-5, 8, 9)
  • Barry Beckett - sashin jiki (hanyoyi 1, 10)
  • Sam Bush - Mandolin (waƙa ta 7)
  • Terry Crisp - Gitar karfe (waƙoƙi 2, 5, 8, 10)
  • Jerry Douglas - dobro (waƙa ta 7)
  • Stuart Duncan - fiddle (wayoyi 7, 9)
  • Keith Edwards - ganguna (waƙa ta 2)
  • John G. Elliott - piano (waƙa 12), shirye-shiryen kirtani (waƙa 12)
  • Bela Fleck - banjo (waƙa ta 7)
  • Paul Franklin - Gitar karfe (waƙoƙi 3, 4)
  • Steve Gibson - Gitar lantarki (waƙa ta 5)
  • Bobby Hicks - fiddle (waƙa na 2)
  • David Hungate - bass guitar (waƙoƙi 1, 3, 4, 7-10)
  • Roy Huskey Jr. - bass (hanyoyi 1-3, 9)
  • John Barlow Jarvis - maɓallan madannai (waƙa 7), piano (waƙoƙi 1, 3, 5, 8-10)
  • Waylon Jennings - Duet vocals (waƙa 2)
  • Lenny LeBlanc - waƙoƙin bango (waƙa ta 10)
  • Keith Little - guitar mai sauti (waƙa ta 2)
  • Larrie Londin - ganguna (waƙoƙi 1, 7, 10)
  • Nashville String Machine - kirtani (waƙa ta 12)
  • Brent Mason - guitar lantarki (wayoyin 1, 3, 4, 7-10)
  • Mac McAnally - guitar mai sauti (waƙoƙi 1-5, 7-10), guitar lantarki (waƙa 3), maɓallan madannai (waƙa 5), muryoyin bango (waƙoƙi 3, 4, 6-8)
  • Steve Nathan - maɓallan madannai (waƙa 4), sashin jiki (waƙa 2)
  • Tom Roady - kaɗa (waƙa ta 4)
  • Mike Rojas - piano (waƙa ta 2)
  • Jason Sellers - bass guitar (waƙa 2)
  • Keith Sewell - guitar acoustic (waƙa 4), muryoyin baya (waƙa 4)
  • Ricky Skaggs - guitar acoustic (waƙoƙi 6, 11), solo guitar solo (waƙa 1), banjo (waƙa 6), Earthwood bass (waƙa 6), guitar lantarki (waƙoƙi 2, 3), solo na guitar guitar (waƙa 3), fiddle (waƙa 6), mandolin (waƙoƙi 1, 6, 8, 9), waƙoƙin jagora (duk waƙoƙi), muryoyin jituwa (waƙa 2), muryoyin bango (waƙoƙi 1, 3-10)
  • Leland Sklar - guitar bass (waƙoƙi 5, 11)
  • Bobby Taylor - oboe (waƙa ta 12)
  • Sharon White - Duet vocals (waƙa 8), muryoyin baya (waƙa 8)

Ayyukan Chart

gyara sashe
  1. "Ricky Skaggs - My Father's Son Album Reviews, Songs & More | AllMusic". AllMusic.
  2. Samfuri:Cite AV media notes