Merouane Guerouabi (an haife shi a ranar 11 ga watan Janairu 1989), wanda aka fi sani da Bibich, ɗan wasan kwaikwayo ne kuma ɗan wasan barkwanci na Aljeriya.[1]

Merouane Guerouabi
Rayuwa
Haihuwa Aljir, 11 ga Janairu, 1989 (35 shekaru)
ƙasa Aljeriya
Karatu
Harsuna Larabci
Sana'a
Sana'a cali-cali da Jarumi
IMDb nm11343385

Rayuwa ta sirri gyara sashe

An haife shi a ranar 11 ga watan Janairu 1989 a Algiers, Algeria. Mahaifinsa El Hachemi Guerouabi mawaƙin Aljeriya ne kuma mawaƙin Chaâbi kuma ɗaya daga cikin manyan mashahuran kidan Chaâbi na tushen Algiers. Kafin yin wasan kwaikwayo, shi ɗan wasan ƙwallon ƙafa ne.[2]

Sana'a gyara sashe

Bayan wasan kwaikwayo da yawa da ba su yi nasara ba, Guerouabi ya yanke shawarar rubuta zane na farko wanda aka watsa shi akan Intanet a cikin shekarar 2013 tare da sunan sa MGDZ.[3]

A cikin shekarar 2017, ya bayyana a cikin nunin magana ta talabijin Huitieme Jour (J8).[4]

Filmography gyara sashe

Shekara Fim Matsayi Salon Ref.
2019 Bibich & Bibicha 5 (Le come-back) Bibich jerin talabijan

Manazarta gyara sashe

  1. "Merouane Guerrouabi". lagazettedufennec. Retrieved 27 October 2020.
  2. "Merouane Guerouabi: A self-taught actor with proven potential". tribunelecteurs. Retrieved 27 October 2020.
  3. "Merouane Guerouabi, a self-taught actor with proven potential". dknews. Retrieved 27 October 2020.
  4. A., Rabah (November 9, 2016). "البرنامج يدخل الشبكة البرامجية ل"الشروق تي في" قريبا.. : ياسمين فرح تعود عبر البرنامج الفكاهي الساخر "اليوم الثامن"". Echourouk Online (in Arabic). Retrieved December 20, 2016.CS1 maint: unrecognized language (link)