Meath Park ( yawan jama'a na 2016 : 175 ) ƙauye ne a lardin Kanada na Saskatchewan a cikin gundumar Rural na Kogin Lambun No. 490 da Ƙungiyar Ƙididdiga ta 15 .

Meath Park, Saskatchewan

Wuri
Map
 53°25′34″N 105°22′01″W / 53.426°N 105.367°W / 53.426; -105.367
Ƴantacciyar ƙasaKanada
Province of Canada (en) FassaraSaskatchewan (en) Fassara
Labarin ƙasa
Yawan fili 0.77 km²
Altitude (en) Fassara 486 m
Wasu abun

Yanar gizo villageofmeathpark.wix.com…

Meath Park an haɗa shi azaman ƙauye a ranar Mayu 23, 1938.

  A cikin kididdigar yawan jama'a ta shekarar 2021 da Statistics Canada ta gudanar, Meath Park tana da yawan jama'a 169 da ke zaune a cikin 75 daga cikin 86 na gidaje masu zaman kansu, canjin yanayi. -3.4% daga yawan jama'arta na 2016 na 175 . Tare da filin ƙasa na 0.53 square kilometres (0.20 sq mi) , tana da yawan yawan jama'a 318.9/km a cikin 2021.

A cikin ƙidayar yawan jama'a ta 2016, ƙauyen Meath Park ya ƙididdige yawan jama'a na 175 da ke zaune a cikin 74 daga cikin 82 na gidaje masu zaman kansu. -17.1% ya canza daga yawan 2011 na 205 . Tare da yanki na ƙasa na 0.77 square kilometres (0.30 sq mi) , tana da yawan yawan jama'a 227.3/km a cikin 2016.

Duba kuma

gyara sashe
  • Jerin al'ummomi a cikin Saskatchewan
  • Ƙauyen Saskatchewan

Bayanan kafa

gyara sashe

Hanyoyin haɗi na waje

gyara sashe