Leszek Kucharski
Leszek Roman Kucharski (an haife shi a shekarar 1959). ɗan ƙasar Poland ne, kuma tsohon ɗan wasan ƙwallon tennis ne.[1][2]
Leszek Kucharski | |
---|---|
Rayuwa | |
Haihuwa | Gdańsk (en) , 8 ga Yuli, 1959 (65 shekaru) |
ƙasa | Poland |
Karatu | |
Harsuna | Polish (en) |
Sana'a | |
Sana'a | table tennis player (en) |
Mahalarcin
| |
Tsayi | 193 cm |
Kyaututtuka |
Kyauta
gyara sasheYa ci lambar yabo ta tagulla a gasar Tennis ta Duniya ta shekarata 1985 a Gasar Swaythling (taron ƙungiyar maza),[3] lambar tagulla a Gasar Tennis ta Duniya ta 1987 a ninnin ninki tare da Andrzej Grubba da lambar azurfa a Duniya ta 1989 Gasar Wasannin Tennis a ninki biyu na maza tare da Zoran Kalinić.[4]
Ya kuma lashe kyauta sau biyu ta English Open duk a mataki na ɗaya.
Duba kuma
gyara sashe- Jerin 'yan wasan ƙwallon tebur
- Jerin 'yan wasan da suka lashe lambar zinare ta Tennis ta Duniya
Manazarta
gyara sashe
- ↑ "Profile". Table Tennis Guide.
- ↑ "Olympic Profile". Sports Reference. Archived from the original on 2020-04-17.
- ↑ "1985 Swaythling Cup results" (PDF). Table Tennis England. Archived from the original (PDF) on 2020-09-20. Retrieved 2022-10-12.
- ↑ "Men's doubles results" (PDF). International Table Tennis Federation. Archived from the original (PDF) on 2012-04-12.