Wannan shafi ne dake tattare da kalmomin ko sunaye masu alaƙa da 'Kudi.

  • Aren Kuri (an haife shi a shekara ta 1991), ɗan wasan ƙwallon kwando na Japan ne
  • Daniel Ludlow Kuri (an haife shi a shekara ta 1961), ɗan siyasan Mexico
  • Emile Kuri (1907-2000), mai shirya fina-finai Ba'amurke ɗan Mexico
  • Ippei Kuri (an haife shi a shekara ta 1940), ɗan wasan manga na Japan
  • Jean Succar Kuri (an haife shi a shekara ta 1944), ɗan kasuwan Mexiko wanda aka yanke masa hukunci
  • John A. Kuri, marubuci kuma marubuci Ba’amurke
  • Yōji Kuri (an kuma haife shi a shekara ta 1928), ɗan wasan kwaikwayo na Japan kuma mai shirya fina-finai
  • Kuri Kikuoka (Takagi Michinokuo, 1909–1970), alkalami sunan marubucin wakoki da litattafai na Jafan.
  • Kuri Prathap, jarumin fina-finan Indiya
Kuri
Wikimedia disambiguation page (en) Fassara

Wurare gyara sashe

Sunan Māori don kare Polynesia

Kuri shanu, irin na shanu

Kuri (kicin), kicin na gidan sufi na Zen

Kuri (栗), Chestnut na Japan

Harshen Kuri (rashin fahimta

  • Polynesia
  • Kuri shanu, irin na shanu
  • Kuri (kicin), kicin na gidan sufi na Zen
  • Kuri , Chestnut na Japan
  • Harshen Kuri (rashin fahimta)