Koulibaly
Koulibaly asalin sunan farko. Fitattun mutane masu sunan sun haɗa da:
- Abdulai Koulibaly (an haife shi a shekarar ta alif ɗari tara da casa'in da biyar 1995), shi ne ɗan wasan ƙwallon ƙafa ta ƙasar Laberiya
- Kalidou Koulibaly (an haife shi a shekarar ta 1991) shi ne ɗan wasan ƙwallon ƙafa ta Faransa/Senegal
- Mamadou Koulibaly (an haife shi a shekarar ta 1957), ɗan siyasan ƙasar Ivory Coast
- Paul Koulibaly (an haife shi a shekarar ta 1986) shi ne ɗan wasan ƙwallon ƙafa ta ƙasar Burkina Faso
- Pierre Koulibaly (an haife shi a shekara ta 1986), shi ne ɗan wasan ƙwallon ƙafa ta ƙasar Burkina Faso
Koulibaly | |
---|---|
sunan gida | |
Bayanai | |
Suna a harshen gida | Koulibaly |
Harshen aiki ko suna | Harshen Bambara |
Tsarin rubutu | Baƙaƙen boko |
Soundex (en) | K414 |
Cologne phonetics (en) | 4515 |
Duba kuma
gyara sashe- Coulibaly