Khouya
Khouya fim ne na shekarar 2010.
Khouya | |
---|---|
Asali | |
Lokacin bugawa | 2010 |
Asalin harshe | Larabci |
Ƙasar asali | Aljeriya da Faransa |
Characteristics | |
During | 17 Dakika |
Launi | color (en) |
Direction and screenplay | |
Darekta | Yanis Koussim (en) |
External links | |
Specialized websites
|
Takaitaccen bayani
gyara sasheA cikin ɓoye na gidan Aljeriya na yau da kullun, Yamina, Nabila da Imen ɗan'uwansu Tarek suna dukansu akai-akai. Mahaifiyar su, wadda ta shaida irin halin tashin hankalin da ɗan’uwansu ke yi, ba ta yi wani abu ba don ya kawo ƙarshen wasan kwaikwayo da ƴaƴanta mata ke fama da su. Khouya labarin wani wasan kwaikwayo ne da ke gudana a bayan fage wanda zai rikide zuwa bala'i nan ba da jimawa ba. Bayan Khti (Yar uwata), Kouya (Yayana) shine kashi na biyu na trilogy " Matan Aljeriya " wanda Yanis Koussim ya kirkira.