Kamel Madoun (c. 1960 - 27 Nuwambar 2020), ɗan wasan ƙwallon hannu ne kuma koci na Aljeriya.[1] Bayan ya shafe rayuwarsa ta buga wasa tare da NA Hussein Dey da tawagar ƙasar Algeria, ya zama koci, inda ya jagoranci ƙungiyoyi da dama a ƙasar Aljeriya da ma ƙasashen waje.

Kamel Madoun
Rayuwa
Haihuwa 1960
ƙasa Aljeriya
Mutuwa 27 Nuwamba, 2020
Karatu
Harsuna Larabci
Sana'a
Sana'a handball coach (en) Fassara da handball player (en) Fassara
Hanya
Ƙungiyoyi Shekaru GP G
 

Kyaututtuka

gyara sashe

Ɗan Wasa

gyara sashe
  • Medal tagulla a Gasar Ƙwallon Ƙaƙa na Ƙarƙa ) na Maza (1980 )
  • Wanda ya yi nasara a gasar cin kofin Handball na Algeria (2008)[2]
  • Wanda ya lashe Gasar Ƙwallon Hannu ta Oman (2009, 2019)[3]
  • Wanda ya lashe Gasar Ƙwallon Hannu ta Saudi Arabiya (2010)
  • Ɗan wasan ƙarshe a Gasar Cin Kofin Hannu na Larabawa (2013)
  • Wanda ya yi nasara a gasar Super Cup ta Oman (2018)

Manazarta

gyara sashe
  1. "Kamel Madoun tire sa révérence". Radio Algérienne (in French). 27 November 2020.CS1 maint: unrecognized language (link)
  2. "Le MC Alger décroche la Coupe d'Algérie de handball". algerie-dz.com (in French). 21 June 2008.CS1 maint: unrecognized language (link)
  3. "Oman Club regains glory". MENAFN. 14 February 2019.