Kachi
Kachi, Kacchi, Kachhi ko Katchi na iya nufin:
Kachi | |
---|---|
Wikimedia disambiguation page (en) |
Wurare a Iran
gyara sashe- Kachi, Ardestan, ƙauye a lardin Isfahan
- Gachi, Fars, ƙauye a lardin Fars
- Keychi, Isfahan, ƙauye a lardin Isfahan
Wurare a Kudancin Asiya
gyara sashe- Kacchi Plain, yanki ne a Balochistan, Pakistan
- Kacchi (Kalat), yanki ne na ƙabilar Sindhi na tsohuwar jihar Kalat a Balochistan.
- Gundumar Kachhi, gundumar Balochistan ta zamani, Pakistan
- Yaƙin Kachhi, an yi yaƙi a 1729
- Kachi (Punjab), Pakistan
- Kachi, Haripur, ƙauye a Khyber Pakhtunkhwa, Pakistan
- Kachi, tsohon sunan birnin Kanchipuram a Tamil Nadu, Indiya
Sauran amfani
gyara sashe- Harshen Kutchi, harshen Indo-Aryan na Gujarat da Sindh
- Mutanen Kutchi
- Kachhi (caste), ƙabilar jihohin Indiya na Madhya Pradesh, Rajasthan da Uttar Pradesh.
- Kacchi, yaren Thali iri-iri na Pakistan
- " Katchi ", waƙar Nick Waterhouse kuma Ofenbach ya sake haɗa shi
Mutane masu suna
gyara sashe- Hideo Kachi, (an haife shi a shekara ta 1953), mawakin Japan
- Kachi A. Ozumba, marubuci haifaffen Najeriya