Horses of God
Horses of God ( French: Les chevaux de Dieu, Larabci: يا خيل الله , fassara. Ya khayl Allah)ya kasance fim ne na wasan kwaikwayo na ƙasar Morocco na shekarar 2012 game da harin bom na Casablanca na shekarar alif 2003. Nabil Ayouch ne ya ba da Umarni, kuma bisa ga littafin nan The Stars of Sidi Moumen na marubucin Moroko Mahi Binebine. Fim ɗin ya sami kyaututtuka da yawa, kuma shi ne da aka ƙaddamar daga Maroko don lambar yabo ta 85th Academy (wanda aka gudanar a watan Fabrairu 2013).
Yan wasan kwaikwayo
gyara sashe- Abdelhakim Rachid a matsayin Tarek/Yachine, ƙanin da aka zalunta wanda ke mafarkin zama mai tsaron ragar ƙwallon ƙafa amma ya koma Musulunci mai tsattsauran ra'ayi bayan ya kashe wani mutum.
- Abdelilah Rachid a matsayin Hamid, babban kanin Yachine kuma dillalin muggan kwayoyi wanda ya rungumi Islama mai tsatsauran ra'ayi a gidan yari amma wanda ke tsoron mutuwa.
- Hamza Souidek a matsayin Nabil, babban abokin Yachine (wataƙila ɗan luwaɗi) kuma ɗan karuwa.
- Ahmed El Idrissi El Amrani a matsayin Fouad, abokin Yachine kuma babban ɗan'uwan Ghislaine (ƙaunar Yachine)
- Badr Chakir a matsayin Khalil, abokin Yachine mai farin ciki wanda ya kasa karbar Musulunci mai tsattsauran ra'ayi.
- Mohammed Taleb a matsayin Abou Zoubeir, shugaban masu tsattsauran ra'ayi na Sidi Moumen
- Mohamed Mabrouk a matsayin Nouceir, tsohon abokin gaba na Yachine wanda ya karbi Musulunci mai tsatsauran ra'ayi
- Imane Benennia kamar Ghislaine, 'yar'uwar Fouad da yarinyar Tarek ke so
- Abdallah Ouzzad a matsayin Ba'Moussa, mai shagon gyara kiba da zagi