ES Mostaganem
Espérance Sportive de Mostaganem ( Larabci: الترجي الرياضي المستغانمي ), wanda aka fi sani da ES Mostaganem ko kuma a sauƙaƙe ' ESM . takaice, ƙungiyar ƙwallon ƙafa ce ta Aljeriya a Mostaganem . An kafa kulob ɗin a shekara ta 1940 kuma launukansa su ne kore da fari. Filin wasa na gida, Mohamed Bensaïd Stadium, yana da damar ɗaukar ’yan kallo 37,000. A halin yanzu kulob ɗin yana buga gasar Ligue 2 ta Algeria .
ES Mostaganem | |
---|---|
ƙungiyar ƙwallon ƙafa | |
Bayanai | |
Farawa | 1 ga Janairu, 1940 |
Wasa | ƙwallon ƙafa |
Ƙasa | Aljeriya |
Gasar | Algerian Ligue Professionnelle 2 (en) |
Wurin gida | Stade Mohamed Bensaïd (en) |
Category for members of a team (en) | Category:ES Mostaganem players (en) |
A ranar 25 ga watan Maris, 2018, ES Mostaganem ya ci gaba zuwa gasar Ligue ta Aljeriya ta Professionnelle 2 bayan ta lashe 2017-18 Ligue Nationale du Football Amateur "Group West".[1]
A ranar 28 ga watan Mayu, 2022, ES Mostaganem ya ci gaba da zuwa gasar Ligue 2 ta Algeria .[2]
Girmamawa
gyara sashe- Gasar Aljeriya :
- Wanda ya yi nasara (sau biyu): 1962–63, 1964–65
- Aljeriya Division Uku:
- Zakaran (lokaci 1): 2007-08
Manazarta
gyara sasheHanyoyin haɗi na waje
gyara sashe- Gidan yanar gizon fan na hukuma Archived 2014-03-30 at the Wayback Machine