Denké-Denké fim ne na (labarin gaskiya) na Nijar 2006.[1]

Denké-Denké
Asali
Lokacin bugawa 2006
Ƙasar asali Nijar
Characteristics
Genre (en) Fassara documentary film
Kintato
Narrative location (en) Fassara Nijar

Taƙaitaccen bayani

gyara sashe

Yacouba Moumouni, aka Denké-Denké, sanannen fitaccen ɗan Nijar ne, marubuci kuma mawaƙi na ƙungiyar kiɗan Mamar Kassey. Ta yaya wannan yaron, wanda ya bar ƙauyensa yana ɗan shekara 10, ya shawo kan matsalolin rayuwa a ɗaya daga cikin ƙasashe mafi talauci a duniya, ya zama ɗaya daga cikin mafi kyawun murya a Afirka?[2]

Manazarta

gyara sashe
  1. http://www.film-documentaire.fr/4DACTION/w_fiche_film/19864_1
  2. "Kwafin ajiya". Archived from the original on 2021-11-14. Retrieved 2021-11-14.