Death for Sale
Death for Sale, a (Hausa: Mutuwar Sayarwa), fim ne na 2011 wanda Faouzi Bensaïdi ya ba da umarni.[1][2][3] An zaɓi fim ɗin a matsayin wanda za'a ba kyauta ta Mafi kyawun Fim ɗin Harshen Waje gasar Oscar ta 85th Academy Awards, amma bai zo a jerin sunayen ƙarshe ba.
Death for Sale | |
---|---|
Asali | |
Lokacin bugawa | 2011 |
Asalin harshe | Larabci |
Ƙasar asali | Moroko, Faransa da Beljik |
Characteristics | |
Genre (en) | drama film (en) |
During | 117 Dakika |
Launi | color (en) |
Direction and screenplay | |
Darekta | Faouzi Bensaïdi |
Marubin wasannin kwaykwayo | Faouzi Bensaïdi |
'yan wasa | |
Kintato | |
Narrative location (en) | Moroko |
Tarihi | |
Nominations
| |
External links | |
Specialized websites
|
Labari
gyara sasheLabarin matasa ,da ke tafiya a ƙarƙashin sararin samaniyar Tetouan, wani birni a arewacin Maroko. Malik, Allal da Soufiane, ƙananan ƴan laifuka ne, waɗanda ke ƙoƙarin gujewa rayuwa ta talauci da abin duniya. Babu ɗayansu da ya sami mafita: Malik yana ƙaunar karuwa mai suna Dounia kuma don taimaka mata ta yarda da aiki tare da insifeton ɗan sanda, Allal ya tura kwayoyi kuma ya sa 'yan sanda su yi zafi sosai, Soufiane ya huce haushinsa ta hanyar rungumar dalilin. na tsatstsauran ra'ayi. Abokan ukun sun yanke shawarar ƙoƙarin yin aiki a cikin kayan ado don dama ta ƙarshe. [4]
`Yan wasa
gyara sasheKyauta
gyara sashe- Bikin Fim na Duniya na Berlin 2012
- Bikin Fim na Brussels 2012
- Bikin Fim na Ƙasar Moroko 2012
Manazarta
gyara sashe- ↑ "Death for Sale". festival-cannes.fr. Retrieved 22 March 2012.
- ↑ Death for Sale on IMDb
- ↑ Death for Sale on IMDb
- ↑ African, Asian and Latin American Film Festival - Milan Archived 2012-07-11 at the Wayback Machine - 22nd edition (license CC BY-SA)