Art da nishaɗi

gyara sashe
  • <i id="mwEw">Cop</i> (fim), ɗan wasan Ba'amurke na 1988
  • <i id="mwFg">'Yan sanda</i> (fim), ɗan gajeren wasan barkwanci na Ba'amurke wanda ke nuna Buster Keaton
  • <i id="mwGQ">The Cop</i> (fim na 1928), wasan kwaikwayo na Amurka shiru
  • <i id="mwHA">The Cop</i> (fim na 1970), fim ɗin laifin Italiya
  • Un flick, a madadin mai suna The Cop, wani fim ɗin laifin Faransanci na 1972
  • COP International, lakabin rikodin
  • 'Yan sanda (Bada Australiya), ƙungiyar dutsen Ostiraliya
  • <i id="mwKQ">Cop</i> (album), na Swans
  • "Cop", waƙar Alkaline Trio akan albam Goddamnit
  • <i id="mwLw">Cops</i> (EP), waƙa ta ƙungiyar Ostiraliya The Cops
  • "The Cop", waƙar ta The Knife akan kundin Deep Cuts
  • <i id="mwNw">Cop</i> (jerin TV), jerin wasan kwaikwayo na wasan kwaikwayo na Rasha na 2019
  • <i id="mwOg">Cops</i> (shirin TV), shirin talabijin na docuseries na Amurka
  • <i id="mwPQ">COPS</i> (jerin TV mai rai), jerin raye-rayen Amurka na 1988–1989
  • <i id="mwQA">'Yan sanda</i> (jerin talabijin na Burtaniya), wasan kwaikwayo na laifi na Burtaniya na 1998 – 2001
  • <i id="mwQw">'Yan sanda</i> (jerin talabijin na Isra'ila), wasan kwaikwayo na laifi na 2021
  • COPS 'N' Crooks, layin alkalumman aiki
  • COP The Recruit, wasan bidiyo na 2009
  • COP International, lakabin rikodin
  • Columbus Outdoor Pursuits, ƙungiyar iyaye na Babban Ohio Bicycle Adventure
  • ConocoPhillips, kamfanin makamashi, alamar NYSE COP
  • COP Inc., mai kera bindigar COP .357 Derringer
  • Copper State Air Service, jirgin sama, ICAO mai tsarawa COP
  • COP, katsewa a cikin masu sarrafawa 65xx
  • COPS (software), kayan aikin tsaro na UNIX
  • C Object Processor, babban saitin yaren shirye-shiryen C
  • Sabis na Manufa na gama gari, ƙa'idar sarrafa hanyar sadarwa
  • Hoton aiki na gama gari, nau'in fasahar soja
  • Kwamfuta tana Aiki yadda ya kamata, nau'in mai ƙidayar lokaci
  • COP8 da COP400, Sarrafa-daidaitacce Mai sarrafawa Tsarin. Sauƙaƙe kwakwalwan kwamfuta na microcontroller. Yanzu an maye gurbinsu da PICs .
  • Likitan ido na al'umma, nau'in likitan ido a Jamhuriyar Ireland
  • Cryptogenic shirya ciwon huhu, rashin lafiya
  • Cyclophosphamide, Oncovin, da Prednisone/Prednisolone, wani bambance-bambancen tsarin chemotherapy CHOP
  • Cathedral of Praise, cocin Pentikostal a Ermita, Manila, Philippines
  • College of Paramedics, ƙwararriyar ƙungiyar wakilai a Burtaniya
  • Comité Olímpico de Portugal, Kwamitin Olympic na Portugal
  • Comité politique et de sécurité, Sunan Faransa don Kwamitin Siyasa da Tsaro na Tarayyar Turai
  • Ƙungiyoyin da aka Shirya don Sabis na Jama'a, ƙungiyar al'ummar Texas
  • Sabis na 'Yan Sanda na Jama'a, wata hukuma ce ta Ma'aikatar Shari'a ta Amurka
  • Taron jam'iyyun, babbar hukumar gudanarwa ta babban taron kasa da kasa
    • Taron Sauyin Yanayi na Majalisar Dinkin Duniya, taron shekara-shekara na COP (wanda aka fi sani da COP wanda ke biye da lambar bugu)
  • Congress of the People (Trinidad and Tobago), jam'iyyar siyasa
  • Cop, Saint-Louis-du-Sud, Haiti, wani gari a cikin Aquin Arrondissement na Haiti
  • Centralny Okreg Przemyslowy, Yaren mutanen Poland masana'antu yankin
  • Kanada Olympic Park, a Calgary, Alberta, Kanada
  • Cibiyar matsa lamba (locomotion na ƙasa), ma'anar sifa a cikin motsin motsi
  • Sunadaran gashi; duba COPI
  • Coefficient na aiki, ra'ayi a cikin thermodynamics
  • Al'ummar aiki, ƙungiyar mutanen da ke raba sana'a ko sana'a
  • Kashi na gaba ( C op ), ra'ayi a ka'idar rukuni
  • Čop (sunan mahaifi)
  • Dan sanda, ƙwallon da ke tasowa a kan sandal a cikin jujjuyawar
  • Code of Points, wani suna na Tsarin Shari'a na ISU da aka yi amfani da shi don cin wasan kankara
  • Rundunar ‘yan sanda ta al’umma, dabarar aikin ‘yan sanda
  • Peso Colombian, kuɗi, ta lambar ISO 4217
  • Ma'aikatar yaki (soja)
  • Harshen Coptic, ISO 639-2 Cop
  • Farashin samfuran da aka sayar, ra'ayi a cikin tattalin arziki
  • Kusa da wasa, madadin lokaci na ƙarshen rana
  • Gajere don coprophagia
  • All pages with titles containing Cop
  • Copper (disambiguation)
  • Copse, a small area of woodland