" DDD " waka ce da mawaƙiyar rikodin Jafananci Kumi Koda ta ɗauka, wanda aka ɗauko daga kundin wakokinta mafi girma na biyu, Mafi ~ zama na biyu ~ (A cikin shekara ta 2005) Ya ƙunshi muryoyin baƙi daga duo na kiɗan Jafananci Soulhead. Membobin Soulhead da 'yan uwan Yoshika da Tsugumi ne suka rubuta shi, tare da Octopussy ke yin samarwa. Waƙar ita ce ƙoƙarin haɗin gwiwa na farko da Kumi ta yi tun lokacin da take " Hot Stuff " tare da mawaƙin Japan KM-MARKIT, wanda aka saki wata guda kafin hakan. A matsayin wani bangare na fitowar Kumi Singles 12, "DDD" ya fara a ranar 21 ga watan Disamba, A cikin shekara ta 2005 a matsayin na uku daga cikin kundin. A CD cover hannun riga yana Kumi sanye da baki mini-dress da headdress . Hannun murfin shine don wakiltar ƙasar Burtaniya, da alamar Britannia .

JS_Icon_Edit
JS_Icon_Edit
DDD (Koda Kumi song)
single (en) Fassara
Bayanai
Bangare na Best: Second Session (en) Fassara
Mabiyi Birthday Eve (en) Fassara
Ta biyo baya Shake It Up (en) Fassara
Nau'in J-pop (en) Fassara da rhythm and blues (en) Fassara
Mai yin wasan kwaikwayo Kumi Koda (en) Fassara da Soulhead (en) Fassara
Lakabin rikodin Rhythm Zone (en) Fassara
Ranar wallafa 21 Disamba 2005

Da kida, "DDD" waƙar rawa ce wacce ta aro abubuwa da yawa na kiɗa kamar R&B. Waƙar tana ɗaukar karin waƙa 4-mashaya daga Missy Elliott da sake fasalin Rockwilder na "Lady Marmalade ." Ana rera waƙar da rabin Jafananci da rabi Turanci. Waƙar ta sami kyakkyawar yabo daga masu sukar kiɗa, waɗanda suka yaba da yadda waƙar take da rubuta waƙa. Abun haɗin da haɗin gwiwar Soulhead shima an yaba.

An ƙuntata shi zuwa raka'a 50,000, "DDD" ya kai #5 akan Jadawalin Singles na Oricon Singles, kuma ya sayar da raka'a 48,000 a wannan yankin. Waƙar kuma ta kai lamba biyar akan Chart Singles TV na Count Count TV na Japan. An harbe bidiyon kiɗan da ke tare don "DDD" a Japan: yana kunshe da Kumi da Soulhead suna rawa a cikin kogo, tare da al'amuran su daban -daban tare da maza a cikin gidan yari. Don haɓaka ɗayan, an nuna shi a cikin rangadin kide -kide da dama da Kumi ta gudanar, gami da yawon buɗe ido don <i id="mwGg">Mafi kyawun ~ zama na biyu ~</i> da yawon shakatawa na <i id="mwHA">Japonesque na</i> 2013 . Bambanci na guda ɗaya, mai taken "XXX," SOULHEAD ya sake shi a kan addu'arsu guda ɗaya Addu'a/XXX a cikin shekara ta 2006.

Fage da abun da ke ciki

gyara sashe

Membobi da 'yan uwan mawakan Japan Soulhead, Yoshika da Tsugumi ne suka rubuta "DDD", tare da Octopussy ke yin samarwa. Avex ya kusanci Yoshika da Tsugumi don yin haɗin gwiwa tare da Koda Kumi, wanda suka karɓa. [1] The song ne Kumi ta farko hadin baki kokarin tun ta guda " Hot Stuff ," wanda ya kasance tare da Japan rapper KM-MARKIT, wanda aka saki a watan kafin. "DDD" yana ɗaya daga cikin waƙoƙi guda uku daga mafi girman Kumi album mafi kyau ~ zaman na biyu ~ don haɗawa da masu fasaha - sauran waƙoƙin sune " Candy " wanda ke nuna Mr. Blistah daga rap duo Clench & Blistah, da " Kamen " tare da Tatsuya Ishii . "DDD" shima ɗayan waƙoƙi huɗu ne daga Mafi kyawun ~ zaman na biyu ~ wanda Kumi bai rubuta ba. Sauran sune " Ba Nadama ," " Ima Sugu Hoshii ," da "Kamen". [1] An yi rikodin shi a tsakiyar shekara ta 2005 a Avex Studio a Tokyo, Japan. [1]

Da kida, "DDD" waƙar rawa ce wacce ta aro abubuwa da yawa na kiɗa kamar R&amp;B . Waƙar ta karɓi karin waƙa 4-mashaya daga Missy Elliott da sake fasalin Rockwilder na "Lady Marmalade ," wanda ya ƙunshi mawaƙa Elliott, Mya, Pink, Lil 'Kim da Christina Aguilera . Ana yin waƙar a cikin rabin Jafananci da rabin Ingilishi, duka Kumi da Soulhead sun yi daidai. [2] Lakabin "DDD" taƙaice ne ga lu'u-lu'u uku, wanda 'yan jarida da yawa suka faɗi lokacin da aka fitar da shi. [2]

A watan Fabrairun A cikin shekara ta 2006, Soulhead ya aiwatar da bambancin guda ɗaya, mai taken "XXX", don yin addu'ar su/XXX . Wannan sigar tana yaba Kumi a matsayin fitaccen mai zane kuma ana yin wahayi ne da kiɗan tsagi .

Saki da zane -zane

gyara sashe

A matsayin wani ɓangare na Kumi's 12 Singles Collection, "DDD" ya fara a ranar 21 ga watan Disamba, a cikin shekara ta 2005, a matsayin na uku daga cikin kundin Mafi kyawun ~ zaman na biyu ~. An saki guda ɗaya a cikin tsari guda biyu: CD guda ɗaya mai tsayawa ɗaya da sakin dijital. CD ɗin CD ɗin ya ƙunshi ainihin abun da ke ciki da sigar kayan aiki. [3] A CD cover hannun riga yana Kumi sanye da baki mini-dress kuma donning wani baki headdress.

Don tarin, an ba kowannensu fasahar fasaha ta musamman, wacce kowacce ta wakilci riguna daga al'adu daban -daban. Don murfin murfin "DDD", Kumi ya zaɓi ya wakilci Ƙasar Ingila da alamar Britannia .

Ayyukan kasuwanci

gyara sashe

A Japan, "DDD" an yi muhawara a #5 akan Jadawalin Mako -mako na Oricon na Japan tare da kimanta raka'a 42,548 a makon farko. [lower-alpha 1] "DDD" ya yi nasarar isa sama da " Hauwa'ar Haihuwar " wacce aka zana a #6, amma yana ɗaya daga cikin mafi ƙarancin mawaƙan mawaƙa. [4] Waƙar ta kasance tsawon makwanni biyar akan ginshiƙi, kuma an sayar da raka'a 48,000. Wannan shine ɗayan mafi kyawun siyarwar iyakance mara iyaka daga Mafi kyawun ~ zaman na biyu ~ tare da "Hauwa'ar Haihuwa", " ji ", da "Candy". [5] "DDD" shima ya shiga #5 akan Jadawalin Ƙididdigar TV na Jafananci. Ya faɗi zuwa #49 makon da ya biyo baya, kuma ya ɗauki makonni biyu a saman taswirar 100.

Jerin waƙa

gyara sashe

  • Japanese CD single[3]
  1. "D.D.D feat. Soulhead" – 4:15
  2. "D.D.D feat. Soulhead" (Instrumental) – 4:15
  • Best: Second Session digital download[6]
  1. "D.D.D feat. Soulhead" – 4:15

Ma'aikata

gyara sashe

Ƙididdiga sun daidaita daga bayanan layi mafi kyau: Zama na Biyu.

  • Kumi Koda - muryoyi, sautin baya
  • Yoshika (memba na Soulhead) - muryoyi, sautin baya, rubutun waƙa
  • Tsugumi (memba na Soulhead) - muryoyi, sautin baya, rubutun waƙa
  • Octopussy - samarwa, tsarawa, tsari
  • Avex Trax - Lambar rikodin Koda da Soulhead, gudanarwa
  • Avex Music Creative Inc. - Labarin rarraba Koda da Soulhead
  • Yankin Rhythm - Lambar rikodin Koda da Soulhead, gudanarwa
  • SM Nishaɗi - Labarin rarraba Koda da Soulhead
  • An yi rikodin a Tokyo, Japan, a cikin shekara ta 2005

Charts da tallace -tallace

gyara sashe

Chart (2005–2006) Peak
position
Japan Daily Singles Chart (Oricon)[4] 3
Japan Weekly Singles Chart (Oricon)[4] 5
Japan Weekly Count Down TV Singles Chart (TBS)[7] 5

Japan (RIAJ) None 48,000[5]

|}

Madadin Ayoyi

gyara sashe

A halin yanzu, akwai fassarar DDD guda uku. SOULHEAD :

  1. DDD feat. SOULHEAD : An samo akan guda (2005) da kundi mai dacewa BEST ~ zaman na biyu ~
  2. DDD feat. SOULHEAD [Kayan aiki] : An samo akan guda (2005)
  3. DDD feat. SOULHEAD [Pink Chameleon's Remix] : An samo a kan Teku Mix (2012)

Bayanan kula da nassoshi

gyara sashe

 

 

Hanyoyin waje

gyara sashe
  • "DDD" a gidan yanar gizon hukuma na Koda Kumi, wanda Rhythm Zone ke tallafawa.
  1. 1.0 1.1 1.2 Cite error: Invalid <ref> tag; no text was provided for refs named secondsession
  2. 2.0 2.1 Cite error: Invalid <ref> tag; no text was provided for refs named journal
  3. 3.0 3.1 Cite error: Invalid <ref> tag; no text was provided for refs named cdalone
  4. 4.0 4.1 4.2 Cite error: Invalid <ref> tag; no text was provided for refs named oricon-positions
  5. 5.0 5.1 Cite error: Invalid <ref> tag; no text was provided for refs named sales
  6. "Best: Second Session – Album – By Kumi Koda". iTunes Store NZ. March 8, 2006. Retrieved January 19, 2016.
  7. Cite error: Invalid <ref> tag; no text was provided for refs named tbs1


Cite error: <ref> tags exist for a group named "lower-alpha", but no corresponding <references group="lower-alpha"/> tag was found