Charity Anderson Reid (an haife ta a shekara ta 2000) 'yar rawa Ba'amurkiya ce. Ta ƙware a raye-raye na zamani da rawan acro. Ita da abokin aikinta Andres Peñate sun fafata a kakar wasa ta biyu ta Duniyar Rawar a cikin shekara ta 2018, ta zama ta farko a tarihin wasan kwaikwayon da ta ci ƙwararru 100 akan aikin akai akai.

Charity Anderson
Rayuwa
Haihuwa 2000 (23/24 shekaru)
Sana'a
Sana'a mai rawa

Ƙuruciya da iyali

gyara sashe

Charity Anderson an haife ta kuma ta girma a Springville, Utah. Ita ce 'yar Wylie da Tresa Anderson kuma tana da 'yan'uwa maza da mata tara.[1] Ita memba ce ta Cocin Yesu Kiristi na Waliyai na Ƙarshe. Mahaifiyarta ta yi karatun rawa a Jami'ar Brigham Young kuma ta buɗe ƙaramin ɗakin rawa a gidanta a cikin shekara ta 1996. Tun daga shekara ta 2014, Mahaifiyarta Charisma Dance Studio ta ɗauki masu horarwa guda goma sha huɗu aiki kuma tana da ɗalibai ɗari uku.[1] Charity da biyar daga cikin yayyenta goma suna rawa ta gasa.[1]

Charity ta sauke karatu daga makarantar sakandare ta Springville a cikin shekara ta 2018.

Aikin rawa

gyara sashe

Daga shekara ta takwas zuwa goma sha biyu, Anderson ya yi takara a cikin raye-rayen ball tare da abokin tarayya mai shekaru Andres Peñate; biyun sun lashe kambun gasar zakarun Preteen na ƙasa. Ta kuma yi rawar gasa tare da babban yayanta Landon; Dukkan su biyun sunci 2019 da 2020 US National Amateur Cabaret Championship.Ta yi horo a ɗakin raye-raye na Center Stage a Orem.

Bayan kallon kakar na ɗaya na Duniya na rawa, Anderson ya tambayi Peñate, wanda kuma ke horar da shi a ɗakin raye-rayen ta, don yin tarayya da ita a cikin rawa na zamani don kakar biyu. [2] Zai zama damarsu ta ƙarshe don yin fafatawa a matakin na ƙanana, domin dukkansu suna da shekaru goma sha bakwai. Ma'auratan, waɗanda aka ambaton su a matsayin Charity & Andres, sun tsara nasu al'amuran yau da kullun, suna cin gajiyar wasan motsa jiki na juna da sanin "dabarun rawa".[3] Sun ci kaso 95.3 a gasar cancantar kuma sun sami cikakkiyar 100 a zagaye na biyu na Duels. Wannan ita ce cikakkiyar maki na farko a tarihin wasan kwaikwayo.[4] Rawarsu, saita zuwa dutsen buga " Way Down We Go " by Kaleo, ya haɗa da Anderson yana yin tsalle-tsalle na makaho a bayan Penate.[4] Ma'auratan sun sami nasara a mataki na ƙanana da maki casa'in da uku, kodayake Anderson ya karye yatsan ta a yayin wasan 'yan kwanaki kafin wannan rawa. [5] Sun kare na uku a wasan karshe da maki 94.3 [5]

Charity & Andres sun halarci yawon shakatawa na Duniya na Rawa a cikin shekara ta 2018. A cikin watan Afrilu na shekara ta 2019, Anderson yana ɗaya daga cikin ƴan rawa bakwai da aka zaɓa don mara baya Derek Hough a rangadin sa na farko na solo. A cikin watan Agusta na shekara ta 2019, Charity & Andres sun yi waƙa tare da yin "rawar bankwana" ta musamman don rufe Piano Guys na Lewis Capaldi 's " Wanda kuke So ". Tun daga ranar 6 ga Janairu, na shekara ta 2021, wannan bidiyon ya sami ra'ayoyi sama da miliyan goma sha ɗaya.

Rayuwa ta sirri

gyara sashe

A ranar 3 ga Oktoba, na shekara ta 2020, Anderson ya auri Collin Reid.

Manazarta

gyara sashe
  1. 1.0 1.1 1.2 Cite error: Invalid <ref> tag; no text was provided for refs named tresa
  2. Cite error: Invalid <ref> tag; no text was provided for refs named michelle
  3. Cite error: Invalid <ref> tag; no text was provided for refs named network
  4. 4.0 4.1 Cite error: Invalid <ref> tag; no text was provided for refs named perfect
  5. 5.0 5.1 Cite error: Invalid <ref> tag; no text was provided for refs named qa