Broken Stones
Broken Stones waƙa ce wadda mawaƙin-mairubuta waƙa ɗan ƙasar Burtaniya Paul Weller ya wallafa wanda aka saki a shekarar 1995 a matsayin ta huɗun ɗaya daga cikin kundin solo na uku na Stanley Road. Waƙar ta kai matsayi ta 20 cikin mafiya tashe a sigogin Burtaniya a cikin kaka ta 1995.[1]
Broken Stones | |
---|---|
Asali | |
Characteristics | |
Genre (en) | pop rock (en) |
Tsokaci
gyara sasheWeller ya yi magana akan rubuta waƙar biyo bayan wata tattaunawa da yayi da ɗan shi a bakin ruwa, da ra’ayin cewa (“people were like broken stones trying to become whole again”).[2]
Waƙar
gyara sasheIta ce waƙa ɗaya tiko a kan Stanley Road don ba ta ƙunshi kuɗa da guitar ba, saboda ta dogara ne akan kiɗa da piano mai aiki da wutar lantarki ne.
Charts
gyara sasheTsarin (1995) | Kololuwa
matsayi |
---|---|
Chart Singles na Burtaniya (OCC)[3] | 20 |
Manazarta
gyara sashe- ↑ "Paul Weller - Official Charts". official charts.com. Retrieved 28 March 2020.
- ↑ "Broken Stones". songfacts.com. Retrieved 28 March 2020.
- ↑ "Paul Weller | full Official Chart History | Official Charts Company". www.officialcharts.com. Retrieved 2021-01-16.