Boi
Boi ko BOI na iya nufin ta:
Boi | |
---|---|
Wikimedia disambiguation page (en) |
Mutane
gyara sashe- Paolo Boi (an haifeshi ashekara ta 1528 zuwa 1598) ɗan wasan chess na Italiya
- Big Boi (an haife shi a shekara ta 1975) mawaƙa
- Boi-1da (an haife shi a shekara ta 1986)ɗan asalin hip-hop na Kanada
- Boi, ɗayan nau'ikan Catalan na sunan Baudilus
Wurare
gyara sashe- Boí, ƙauye a Catalonia, Spain
- Boi, Khyber Pakhtunkhwa, ƙauye da majalisar ƙwadago a Pakistan
- Sant Boi de Llobregat, wani gari kusa da Barcelona, Spain
- Sant Boi de Lluçanès, birni ne a Osona, Catalonia
- Filin jirgin saman Boise (IATA: BOI, FAA LID: BOI) filin jirgin sama a jihar Idaho ta Amurka
Ƙungiyoyi
gyara sashe- Bankin Masana'antu (BOI) tsohuwar cibiyar ba da tallafin ci gaban Najeriya
- Hukumar Zuba Jari ta Mauritius, hukumar tallata saka hannun jari ta Mauritius
- Kwamitin Zuba Jari na Pakistan, hukumar inganta saka hannun jari ta Pakistan
- Ofishin Bincike, ofishin Ofishin Jakadancin Amurka, ya zama Ofishin Bincike na Tarayya a shekara ta 1935
- Bank of Ireland, ɗayan manyan bankunan kasuwanci na Ireland
- Bankin Indiya, ɗayan manyan bankunan kasuwanci na Indiya
- Hukumar Zuba Jari ta Thailand, wata hukuma ce ta Gwamnatin Thailand don inganta saka hannun jari a Thailand
Kiɗa da fim
gyara sashe- " Sk8er Boi ", waƙar Avril Lavigne ta shekara ta 2002
- Boi (kiɗa) salo na kiɗan gargajiya na tsakiyar Amazon
- <i id="mwNg">Boi</i> (fim) mai ban sha'awa na Mutanen Espaniel na shekara ta 2019
Sauran
gyara sashe- BOI, lambar ICAO don 2GO
- Lambar IATA don Filin jirgin saman Boise
- Boi (slang)azaman haruffan haruffan da aka canza da gangan don dalilan gano jinsi, jima'i, ko dangantakar ƙungiya
- Kogin Bôi, Vietnam
- Dat Boi, meme na intanet wanda ke nuna kwaɗo mai rai a kan keke
Duba kuma
gyara sashe- Yaro (disambiguation)
- Sant Boi (rashin fahimta)
- Boii, dangin Gallic na ƙarni na ƙarfe
- <i id="mwTQ">Boii</i> (jinsi)
This disambiguation page lists articles associated with the same title. If an internal link led you here, you may wish to change the link to point directly to the intended article. |