Bizana Pondo Chiefs klub ne na Afirka ta Kudu ƙwararriyar ƙungiyar ƙwallon ƙafa ce ta Afirka ta Kudu wacce ke a Mhlanga Location a Bizana, Eastern Cape, wanda aka kafa a cikin 2015. [1]

Bizana Pondo Shugabannin F.C.
Bayanai
Iri ƙungiyar ƙwallon ƙafa
Ƙasa Afirka ta kudu

Sun sami ci gaba zuwa rukunin farko na ƙasa bayan sun ci 2019 – 20 SAFA Division na biyu, [2] amma sun gama ƙasa a cikin 2020 – 21 National First Division, kuma an sake su zuwa Sabis na biyu na 2020 – 21 SAFA . [3]

An san su da zakoki na Skoomplas.

Girmamawa

gyara sashe
  • 2019–20 SAFA Na Biyu

Tawagar ta yanzu

gyara sashe

Manazarta

gyara sashe
  1. "Bizana Pondo Chiefs FC". Diski Zone (in Turanci). Retrieved 2021-02-19.
  2. "Bizana Pondo Chiefs win 2020 ABC Motsepe League National Title". SAFA.net (in Turanci). 2020-11-17. Retrieved 2021-02-19.
  3. "South Africa 2020/21". RSSSF. Retrieved 2021-09-21.