Bez
Darussa da suke da ma'ana iri ɗaya
Bez ko BEZ na iya nufin to:
- Bez (mawaƙi) (an haife shi a 1983), mawaƙin Najeriya Emmanuel Bez Idakula
- Bez (dancer) (an haife shi a 1964), Mark Berry, ɗan rawa na Burtaniya, DJ da mawaƙa wanda aka fi sani da Bez
- Claude Bez (1940-1999), tsohon Shugaban Girondins de Bordeaux FC, babban kulob na Faransa a shekarun 1980
- Bez, hali a cikin Hanna-Barbera mai jerin shirye-shiryen TV na Arabian Knights
Bez | |
---|---|
Wikimedia disambiguation page (en) |
Wurare
gyara sashe- Le Bez, wani ƙauye ne a Faransa
- Bez-et-Esparon, wata ƙungiya ce a kudancin Faransa
- Bez (Drôme), mai ba da gudummawa ga kogin Drôme a Faransa
- Bez (Midouze), mai ba da gudummawa ga kogin Midouze a Faransa
Lambobin duniya
gyara sashe- BEZ, lambar IATA don Filin jirgin saman Beru Island, Tsibirin Gilbert, Kiribati
- bez, lambar ISO 639-3 don yaren da mutanen Bena ke magana a Tanzania
Sauran amfani
gyara sashe- Bez, wani ɓangare na antler
Duba kuma
gyara sashe- Betz (rashin fahimta)
- Bace
This disambiguation page lists articles associated with the same title. If an internal link led you here, you may wish to change the link to point directly to the intended article. |